Record: Ushindi wa Chelsea dhidi ya Aston Villa

Cubicchomox

New Member
Aug 29, 2019
2
20
Ushindi Wa Chelsea Dhidi Ya Aston Villa Ulikuwa Wa(600)Kwenye Ligi Kuu Ya Uingereza

Sasa wanaungana Na Man United(690)Kuwa Timu(2)Pekee Zenye Michezo(600)Ya Kushinda.
 

The imp

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
12,991
2,000
Still Kuna mpumbavu Fulani atakuja hapa kuinanga Chelsea

England klabu kubwa ni mbili tu MANYUA na sisi THE PRIDE OF LONDON

Kuna klabu kongwe halafu klabu kubwa

Rekodi za klabu yako za mwaka 47 hazina nafasi katika Zama za Sasa za sayansi na teknolijia Zama information age.Zama ambazo sayansi imechukua nafasi kwenyw soka.

Ni eidha uende manyua au uje Chelsea

#KTBFFH
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
61,584
2,000
Still Kuna mpumbavu Fulani atakuja hapa kuinanga Chelsea

England klabu kubwa ni mbili tu MANYUA na sisi THE PRIDE OF LONDON

Kuna klabu kongwe halafu klabu kubwa

Rekodi za klabu yako za mwaka 47 hazina nafasi katika Zama za Sasa za sayansi na teknolijia Zama information age.Zama ambazo sayansi imechukua nafasi kwenyw soka.

Ni eidha uende manyua au uje Chelsea

#KTBFFH
One England one Liverpool
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
12,153
2,000
Still Kuna mpumbavu Fulani atakuja hapa kuinanga Chelsea

England klabu kubwa ni mbili tu MANYUA na sisi THE PRIDE OF LONDON

Kuna klabu kongwe halafu klabu kubwa

Rekodi za klabu yako za mwaka 47 hazina nafasi katika Zama za Sasa za sayansi na teknolijia Zama information age.Zama ambazo sayansi imechukua nafasi kwenyw soka.

Ni eidha uende manyua au uje Chelsea

#KTBFFH
Hahahaaa! Bhange imewekwa kwenye makosa ya jinai sasa wewe endelea tu, unaposema chelsea kashinda mechi 600 unazani zote 600 kashinda jana? Zingine ni za mwaka 47 jombaa
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
4,091
2,000
weweeeee acha kufananisha chama kubwa la Chelsea na vitimu vya kijinga kama man u...….!
 

lembu

JF-Expert Member
Dec 31, 2009
7,738
2,000
Hahahaaa! Bhange imewekwa kwenye makosa ya jinai sasa wewe endelea tu, unaposema chelsea kashinda mechi 600 unazani zote 600 kashinda jana? Zingine ni za mwaka 47 jombaa
Nyingi ni za modern era ya wajanja
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
14,980
2,000
Hahahaaa! Bhange imewekwa kwenye makosa ya jinai sasa wewe endelea tu, unaposema chelsea kashinda mechi 600 unazani zote 600 kashinda jana? Zingine ni za mwaka 47 jombaa
Hahahaha mamaeeee😀😀😀🙌🙌🤔
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom