Re: My husband


IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,799
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,799 280
Salaam!..
Nilicheat na mdada mzuri na mwenye uelewa kwa vigezo vyangu anyway_na hii ilikua wiki iliyopita,...sasa juzi kanipigia cm nimpitie ofisini kwake(ana duka la vipodozi).tukaenda sehemu kupata 1 moto 1 baridi ingawa yeye hatumii kileo,..akanipa simu yake eti nimshikie mpaka tutakapoagana.

Sasa ndipo nikaanza kuipekechua kuangalia kilichomo ingawa kwa uangalifu mkubwa asije akajua nafanya nini?...haa!..nikajagundua amenisevu eti "my husband",.....mmmmh!..sijamuuliza ingawa nimeshangaa kidogo kwani,anajua fika nina mpnz wangu ninayempenda ingawa nimemcheat.

My take:Je_hii ndio stail mpya badala ya ile ya baby,sweet,honey etc......au kuna maana ingine nyuma ya pazia?

Nb:msiniulize kwanini sijamuuliza
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Salaam!..
Nilicheat na mdada mzuri na mwenye uelewa kwa vigezo vyangu anyway_na hii ilikua wiki iliyopita,...sasa juzi kanipigia cm nimpitie ofisini kwake(ana duka la vipodozi).tukaenda sehemu kupata 1 moto 1 baridi ingawa yeye hatumii kileo,..akanipa simu yake eti nimshikie mpaka tutakapoagana.

Sasa ndipo nikaanza kuipekechua kuangalia kilichomo ingawa kwa uangalifu mkubwa asije akajua nafanya nini?...haa!..nikajagundua amenisevu eti "my husband",.....mmmmh!..sijamuuliza ingawa nimeshangaa kidogo kwani,anajua fika nina mpnz wangu ninayempenda ingawa nimemcheat.

My take:Je_hii ndio stail mpya badala ya ile ya baby,sweet,honey etc......au kuna maana ingine nyuma ya pazia?

Nb:msiniulize kwanini sijamuuliza
simple...alikupa simu ili uone jinsi alivyokusave...amka.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
pole ya dhati kwa yule unayemdanganya kuwa ndo mpenzi wako 'unayempenda kwa dhati'
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">IGWE bana.......basi tena ndio umeshaniwahi......</span></font></font>
<br />
<br />
NIMEPITA TU! Ila yaelekea kuna kina mambo fulani hapo.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,799
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,799 280
IGWE bana.......basi tena ndio umeshaniwahi......
nilijua watu wenye mawazo kama ya kwako wapo wengi_hivyo kujilinda nikafunga vioo,...lete hoja preta_nini hiyo ki2 my husband
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,876
Likes
76
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,876 76 145
Nilitaka kukuuliza, kwanini hukumuuliza lakini bac.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,799
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,799 280
pole ya dhati kwa yule unayemdanganya kuwa ndo mpenzi wako 'unayempenda kwa dhati'
kwani ukicheat ni kwamba haumpendi mpenzio,..........nimeelewa na sitarudia
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
watu wana upec eehh...hamna week kwenye relation tayari mnabatizana majina...kazi ipo.
<br />
<br />

Mae kwani wewe umeelewa ni mahusiano gani? Si kajisemea mwenyewe ni ya kuchiti na aliyechiti naye anajua jamaa bado ana mtu wake ....
 

Forum statistics

Threads 1,215,827
Members 463,433
Posts 28,561,438