Re: Mambo ya zanzibari na zanzibara | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Re: Mambo ya zanzibari na zanzibara

Discussion in 'Jamii Photos' started by Karikenye, May 28, 2012.

  1. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,636
    Likes Received: 11,543
    Trophy Points: 280
    asante kwa post nzuri
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani computer yangu ina tatizo, picha hazionekani.!!
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata Globu nayeye haoni kitu!!!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,011
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    Kiongozi wa Jumuiya ya kikundi cha uamsho, Sheikh Farid Hadi Ahmed
    [​IMG]
    Baada ya jeshi la polisi kulazimika kutumia mabomu ya machozi kuwatawanya baadhi ya wafuasi wa kikundi cha uamsho kufuatia kukamatwa kwa mmoja wa kiongozi wao, hali inaendelea kuwa tete na hivi sasa baadhi ya wafuasi hao wameingia mtaani wakishinikiza kuachiwa kwa kiongozi huyo huku jeshi la polisi likilazimika kutumia mabomu kuwatawanya wafuasi hao …..

    [​IMG]
    Maelfu wa wazanzibari wakiongozwa na Taasisi za Kiislamu na Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar (JUMIKI) wakifanya matembezi ya amani katika barabara za Zanzibar na kupeleka ujumbe wao kwa viongozi wa serikali za Zanzibar na ile ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania pamoja na Umoja wa Mataifa wakitaka Zanzibar huru ambapo baadhi ya watembeaji hao wakiongoza na Kiongozi wa Jumuiya hizo, Sheikh Farid Hadi Ahmed na viongozi wengine

     
  6. B

    BLB JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ukivaa miwani ya 3D unaona
     
  7. Jeruh

    Jeruh Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kaaaaazi kweli kweli
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Hahahahahaaa mbona kama huyu Fwaridi ni Mwarabu..hawa wamatumbi wengine kikinuka wataenda wapeeeeeeeeeeeeeee?????
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ZnZ hakuna warabu au wamatumbi, wote ndugu!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,351
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa, hapa kwetu zanzibar sisi sote ni ndugu. Mwarabu akitoka komoro, usherisheri na au oman ni ndugu, ila mnyamwezi, msukuma, mmasai akitoka bara si ndugu bali ni jamabzi na amekuja kutubana pumzi na kufanya ujambazi- hatumtaki..................
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,549
    Likes Received: 2,165
    Trophy Points: 280
    Kumbe hawa waarabu ndiyo wanaoleta choko choko zote hizi za kuchoma makanisa, hayeni wazenji weusi ole wenu muungano ukisha vunjika mnarudi kwenye uwana tena mkiwatumikia mabwana zenu wa kiarabu, hivi mnamuona Mzee Abedi alikuwa hamnazo kuwawinga hawa waarabu nyie mnawakumbatia kwa kuwachomea nyumba wenzenu hayeni bana.
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ID yako inamaana tosha kwa wanzanzibari wanataka kujitawala huelewi wewe
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hivi kwanini hawavai viatu? wanaharakati wanashindwa kuvaa buti!
     
Loading...