RE: kufanya mapenzi mbele ya macho ya mtoto. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: kufanya mapenzi mbele ya macho ya mtoto.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babamu, Dec 22, 2011.

  1. Babamu

    Babamu Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna siku nilisoma ujumbe wa mwana JF na katika maelezo yake aligusia suala zima la kukaa uchi ama kubadilisha nguo akiwa uchi mbele ya macho ya mtoto. Kwa ushauri wangu ni kuwa suala hilo nimewahi kupitia katika vitabu vya kidini (auislamu) ni kuwa Mtume wetu Muhammad (S.A.W). amekataza kufanya mapenzi ndani ya chumba hata kama yumo mnyama alimtaja kuwa ni paka basi usifanye mapenzi mbele yake. FUNDISHO : tujue kuwa paka ni mnyama na hatoweza kusema ila tuone umuhimu wake suala hilo.
    Amani juu yako, Kuna siku si
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua kuwa kufanya hivyo ni haikubaliki, basi soma saikolojia yako mwenyewe wakati unafanya tendo mbele ya mtoto (hata akiwa mchanga wa siku 10)...Utagundua wazi kuwa stimu inapotea kiaina...
    Paka ni mwerevu kuliko sisi!...Hafanyi mapenzi mbele ya macho ya mnyama yeyote zaidi ya mkewe!....huh!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    je chumba chenye mmbu?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Mbu tena? lol :lol::lol::lol::lol::poa
     
  5. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo ruksa kudinginyana mdada
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    si kadai kusiwe na kiumbe yeyote jamani?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    mosquito_634_600x450.jpg
    Huyu sidhani kama ana muda na kitakachokuwa kinaendelea,,akishajifaidia tu anatambaa zake,, na raha zaidi mkiwa kwenye game hamuwezi hata kumsikia!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    dinyaneni ila msidinyuane!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    na mijusi je?
    inatazama mno ,,,,lol
     
  10. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    KWELI HESHIMA YA JAMII FORUMS INAZIDI KUSHUKA. GREATTHINKER HAJUI TOFAUTI YA MNYAMA NA MDUDU? Ni aibu iliyoje jamani
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu ! Umenitatiza Paka ana mke ? Au umejielekeza Paka we mwenyewe kwa maana ya jina lako ? Samahani lakini, not big issue ni ufafanuzi tu!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Leo kaaz- kwel'kweli ! MBU nae mnyama ? Tabasamu ni aje ?
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Muasisi uzi kasema Mnyama hakusema Kiumbe.
     
  14. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 708
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Ningechangia mada bahati mbaya sina muda yaaani very busy
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo mbaya zaidi kuliko vyote sasa
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwanza hata kwenye ile kikiri kakara hawezi kutulia anyonye
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Is it mnyama na mdudu ama kiumbe?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Imetosha na tumejifunza sio vyema kufanya hivyo mbele ya mnyama tujadili maruala mengine yenye maendeleo zaidi
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,550
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    kweli wewe paka jimy. Ushawahi kuona couples za paka? Wale wanalambana wao kwa wao, njiwa tu ndo yko makini katika suala hilo ingawa anafanya mbele ya public
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kufanya hivi kukosa adabu na kuwapa laana watoto wetu wenyewe tunaowazaa! Mwisho wanakuwa machangudoa au vibaka kwa laana tunazozitoa kwa kufanya mambo ya aibu mbele yao.
     
Loading...