RC Singida: Nilimuweka DMO rumande ili apate akili

Vyama vya Wafanyakazi na vya Kitaaluma nchi hii viko weak sana katika kutetea maslahi yao...tatizo ni kila mtu kuwa na matarajio ya kuteuliwa na Rais nafasi za kisiasa...na ndo hapo TLS inapokuwa imekufa na kuoza na sasa Lissu ameamua kwenda kuifufua!
 
Siku hizi akili zinaongezewa jela. sio chuo !!??
 
Waende Kenya, Uhuru anawahitaji
 
Hakuna Sheria za kikoloni swala hapo ni matumizi mabaya au yasiyofaa ya Sheria ZETU.
 
Huku nafkir somo wangu steven ulimboka angewafaa sana
 
Fact
 
Anajitetea tu huyo ila alizingua, halaf mbona alietangaza kuhusu zika virus alitumbuliwa, ccm wanataka nini?? Anyway viva ccm viva [emoji1] [emoji2]
 
Anajitetea tu huyo ila alizingua, halaf mbona alietangaza kuhusu zika virus alitumbuliwa, ccm wanataka nini?? Anyway viva ccm viva [emoji1] [emoji2]
[emoji23] ukitangazai[emoji382][emoji418] usipotangaza[emoji382] [emoji380]
 
Ana elimu gani huyo RC?

Au ndio walewale wa ZERO.
 

Hawa wanasiasa wanazani udaktari ni porojo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…