RC Homera "Waliofungua Kesi Mahakamani Wanatetea Wezi."

RC Homera "Waliofungua Kesi Mahakamani Wanatetea Wezi."

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Posts
83,554
Reaction score
89,999
Naunga mkono hii Kauli maana wanaona upigaji wao unaenda kufika mwisho Sasa wanatumia Kila uzushi, propaganda na upuuzi mwingine Ili Bandari wasipwewe DP World ambao watakomesha huu wizi na ushenzi, Bandari yetu sio shamba la bibi la kunufaisha wachache.

Wakati wa Sakata la Maasai Wa Ngorongoro wale wezi kutoka Kenya waliokuwa wanaoshilikiana na kina Sendeka walishikishwa adabu saizi kimyaa.

 
Naunga mkono hii Kauli maana wanaona upigaji wao unaenda kufika mwisho Sasa wanatumia Kila uzushi, propaganda na upuuzi mwingine Ili Bandari wasipwewe DP World ambao watakomesha huu wizi na ushenzi, Bandari yetu sio shamba la bibi la kunufaisha wachache.

Pamoja na kanisa ilio zoea msamaha wa bandari inapiga kelele zaidi
 
Ipo siku ataikana hii hotuba naamini hivyo,wameshupaza shingo wasubiri kuvunjika ghafla na Wala hawatapata dawa kamwe.
 
Wazanzibar wanajaribu kuhamisha magoli kwa kutuletea drama za ali karume lakini wameshikwa pabaya tunahitaji mkataba wa bandari urekebishwe!
Mbona Mimi sio Mzanzibari? Kiufupi siwezi kukubali wachache wanafaidi Mali ya wote Kwa sababu Wana nafasi..

Alipewa Mwarabu hapo ni pasu Kwa pasu,investor atakuwa na obligations
 
Naunga mkono hii Kauli maana wanaona upigaji wao unaenda kufika mwisho Sasa wanatumia Kila uzushi, propaganda na upuuzi mwingine Ili Bandari wasipwewe DP World ambao watakomesha huu wizi na ushenzi, Bandari yetu sio shamba la bibi la kunufaisha wachache.

Wakati wa Sakata la Maasai Wa Ngorongoro wale wezi kutoka Kenya waliokuwa wanaoshilikiana na kina Sendeka walishikishwa adabu saizi kimyaa.

Huu ndio ukweli.
 
Naunga mkono hii Kauli maana wanaona upigaji wao unaenda kufika mwisho Sasa wanatumia Kila uzushi, propaganda na upuuzi mwingine Ili Bandari wasipwewe DP World ambao watakomesha huu wizi na ushenzi, Bandari yetu sio shamba la bibi la kunufaisha wachache.

Wakati wa Sakata la Maasai Wa Ngorongoro wale wezi kutoka Kenya waliokuwa wanaoshilikiana na kina Sendeka walishikishwa adabu saizi kimyaa.

Asante kwa kutujulisha.
 
Naunga mkono hii Kauli maana wanaona upigaji wao unaenda kufika mwisho Sasa wanatumia Kila uzushi, propaganda na upuuzi mwingine Ili Bandari wasipwewe DP World ambao watakomesha huu wizi na ushenzi, Bandari yetu sio shamba la bibi la kunufaisha wachache.

Wakati wa Sakata la Maasai Wa Ngorongoro wale wezi kutoka Kenya waliokuwa wanaoshilikiana na kina Sendeka walishikishwa adabu saizi kimyaa.


Jikiteni kwenye hoja. Hamna anayekataa bandali kubinafsishwa. Wanachohoji wananchi ni vipengele vya mkataba. Mbona mnaruka ruka tu kama maharage?
 
Mwizi anakwendaga mahakamani kushitaki?

Mkuu wa mkoa anaogopa mahakama? Akae atulie uzuri wa mahakamani kila kitu kinakuwa wazi

Hata hakimu akipindisha hukumu lakini ukweli inakuwa ushajulikana
 
Mbona Mimi sio Mzanzibari? Kiufupi siwezi kukubali wachache wanafaidi Mali ya wote Kwa sababu Wana nafasi..

Alipewa Mwarabu hapo ni pasu Kwa pasu,investor atakuwa na obligations
Hakuna anayepinga uwekezaji kinachopingwa ni vipengele vilivyo ndani ya mkataba tuwauwe wadudu chawa kwa kutumia maji moto hilo ndio kubwa wanaumiza kichwa na kuleta homa!
 
Jikiteni kwenye hoja. Hamna anayekataa bandali kubinafsishwa. Wanachohoji wananchi ni vipengele vya mkataba. Mbona mnaruka ruka tu kama maharage?
Na Mimi ndio nauliza lini Serikali iliingia mkataba? Makubaliano sio mkataba ndio maana hayana msingi wa kisheria.
 
Mwizi anakwendaga mahakamani kushitaki?

Mkuu wa mkoa anaogopa mahakama? Akae atulie uzuri wa mahakamani kila kitu kinakuwa wazi

Hata hakimu akipindisha hukumu lakini ukweli inakuwa ushajulikana
Umeandika upumbavu,hao ni wezi wanaonufaika na upigaji wa bandarini.
 
Huyu Homera anawajua wezi wa bandarini kwanini hakuwapeleka mahakamani?
Naunga mkono hii Kauli maana wanaona upigaji wao unaenda kufika mwisho Sasa wanatumia Kila uzushi, propaganda na upuuzi mwingine Ili Bandari wasipwewe DP World ambao watakomesha huu wizi na ushenzi, Bandari yetu sio shamba la bibi la kunufaisha wachache.

Wakati wa Sakata la Maasai Wa Ngorongoro wale wezi kutoka Kenya waliokuwa wanaoshilikiana na kina Sendeka walishikishwa adabu saizi kimyaa.

 
Huyu Homera anawajua wezi wa bandarini kwanini hakuwapeleka mahakamani?
Wengine ni wakubwa kuliko cheo chake..

RC wa Dar wakati ana address issue ya Matumizi ya stand ya Magufuli alisema ngoja afuatilie wenye stand binafsi kwamba unaweza sema ni stand ya ABC capitol kumbe ndani Yuko Chalamila..

Sasa Ili kukomesha tabia za kulindana kiwizi ni kubinafsisha,Samia anajua vizuri hili.
 
Back
Top Bottom