RC Chalamila: Wanaotaka kuandamana waache mara moja

RC Chalamila: Wanaotaka kuandamana waache mara moja

Lady Whistledown

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2021
Posts
1,183
Reaction score
2,100
Akizungumza na Waandishi wa Habari , Mkuu wa Mkoa wa Dar, Albert Chalamila amewataka Raia waliokusudia kuandamana kupinga Mkataba wa Tanzania na DPWorld waache mara moja akisema huu sio muda wa Maandamano

Amesema, "Kwa ujumla tumeelekeza huu sio muda wa maandamano hata kidogo, jambo hili kwa Mtu anayetaka kulifahamu kuna njia sahihi la kulifahamu, maandamano yanasitisha biashara na watu kupata huduma za haraka za Hospitali, kwa mantiki
hiyo Vijana wote ambao wamekusudia kufanya haya basi waache mara moja

Mapema wiki hii Mwanaharakati wa Haki za Binadamu, Deusdedith Soka aliitisha maandamano ya Amani kupekea Ikulu ya Magogoni kwa lengo la kupinga mkataba wa Bandari kati ya Serikali ya Tanzania na DP World


Chanzo: Millard Ayo
 
Serikali ya mkoloni wa Tanganyika haitaki maandamano, haki ya kisheria ya waandamanaji.
 
Mpaka sasa bado hawajaandamana!! Nilijua ni mapema sana asubuhi muda huu wapo geti la Ikulu [emoji15]
 
Akizungumza na Waandishi wa Habari , Mkuu wa Mkoa wa Dar, Albert Chalamila amewataka Raia waliokusudia kuandamana kupinga Mkataba wa Tanzania na DPWorld waache mara moja akisema huu sio muda wa Maandamano

Amesema, "Kwa ujumla tumeelekeza huu sio muda wa maandamano hata kidogo, jambo hili kwa Mtu anayetaka kulifahamu kuna njia sahihi la kulifahamu, maandamano yanasitisha biashara na watu kupata huduma za haraka za Hospitali, kwa mantiki
hiyo Vijana wote ambao wamekusudia kufanya haya basi waache mara moja

Mapema wiki hii Mwanaharakati wa Haki za Binadamu, Deusdedith Soka aliitisha maandamano ya Amani kupekea Ikulu ya Magogoni kwa lengo la kupinga mkataba wa Bandari kati ya Serikali ya Tanzania na DP World


Chanzo: Millard Ayo
Nyayo zile zile! Dictator Samia Suluhu Hassan
 
Akizungumza na Waandishi wa Habari , Mkuu wa Mkoa wa Dar, Albert Chalamila amewataka Raia waliokusudia kuandamana kupinga Mkataba wa Tanzania na DPWorld waache mara moja akisema huu sio muda wa Maandamano

Amesema, "Kwa ujumla tumeelekeza huu sio muda wa maandamano hata kidogo, jambo hili kwa Mtu anayetaka kulifahamu kuna njia sahihi la kulifahamu, maandamano yanasitisha biashara na watu kupata huduma za haraka za Hospitali, kwa mantiki
hiyo Vijana wote ambao wamekusudia kufanya haya basi waache mara moja

Mapema wiki hii Mwanaharakati wa Haki za Binadamu, Deusdedith Soka aliitisha maandamano ya Amani kupekea Ikulu ya Magogoni kwa lengo la kupinga mkataba wa Bandari kati ya Serikali ya Tanzania na DP World


Chanzo: Millard Ayo
MASWALI KWA CHALAMILA:
1. Muda wa Maandamano ni lini?
2. Wanao andamana hawafahamu? Kwani kila mtu hata akifahamu lazma akubaliane na wewe?
3. Maandamano ya kumpongeza raisi huwa hayabugudhi biashara? Mmepima wingi wa watu na nini maana ya Sokka kuomba kibali? si anataka mumpe ulinzi na vingora ili shughuli nyingine ziendelee?
4. YANGA walipotua na kombe la LIGI maandamano toka AIRPORT na KUZUNGUKA kariakoo nzima watu si walifunga biashara na foleni ilikuwa kubwa kwa zaidi ya masaa 6? Hilo hamkuliona?
 
Back
Top Bottom