RayVanny: Nitafanya Kolabo na Ali Kiba

brave_3

JF-Expert Member
Jun 9, 2014
1,174
2,000
sifikirii kama dogo akifanya na ali kiba. bifu la kiba libaki la wao wawili lisiwadhuru mpaka wengine.
 

mzaramo

JF-Expert Member
Sep 4, 2006
6,343
2,000
Kama kawaida yao bila kumtaja taja King wanaona hawapati Kiki kabisa.

akacheze anapochezaga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom