Course Coordinator
JF-Expert Member
- Jul 27, 2019
- 1,738
- 3,236
Maigizo yamekuwa mengi ...Hii ya Kahawa haikuwa Chato,ilikuwa maeneo ya Feri
Watu Kazini..! Tupungeze kuwachoresha vijana wetu katika majukumu yaoMaigizo yamekuwa mengi ...
Anatuzuga zuga kumbe wana wake chamaniNdio shida ya raisi alipewa kuongoza nchi bila ya tume huru ya uchaguzi
Tatizo anajionesha kwamba anajichanganya na raia wazalendo, kumbe aliokaa nao 80% ni usalama. JK ndio alikuwa bingwa wa kujichanganya na maraia kitaa.Rais hata afanye nini ulinzi kwake ni lazima,kilichopo hapo ni wakinzi kuact kukingana na mazingira husika. Yaani kwa sababu raisi yupo kijiweni ndio aende kibwege!!?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani huko kitengo msela wanaemmona tu kwann wanmtumia huyo huyo?Maigizo yamekuwa mengi ...
Mzee yupo mtaani na jamaa zake
Tatizo anajionesha kwamba anajichanganya na raia wazalendo, kumbe aliokaa nao 80% ni usalama. JK ndio alikuwa bingwa wa kujichanganya na maraia kitaa.
Kila mtu ana mazuri yake na mapungufu yake. Wala sio dhambi kusema, ila ukiamua kusimamia upande mmoja na kujifanya huyaoni ya upande wapili, hapo ndio shida.Huyo Jk mlivyokuwa mnamnanga humu, Kweli nyie mu mabingwa wa kuchafua na kutakasa!
Na wewe Acha kujiaibisha hapo sio kigambon
JK alikuwa dhaifu lakini huyu ni mbovu kuliko maelezo ndio maana JK anaonekana wa maana. Huyu ni zaidi ya kitukoHuyo Jk mlivyokuwa mnamnanga humu, Kweli nyie mu mabingwa wa kuchafua na kutakasa!
Kigamboni hupajui?
ulithibitishaje kama walikuwa maraia tu!!!au unadhani anajipangia!!!!.Tatizo anajionesha kwamba anajichanganya na raia wazalendo, kumbe aliokaa nao 80% ni usalama. JK ndio alikuwa bingwa wa kujichanganya na maraia kitaa.