saigilomagema
JF-Expert Member
- Jun 5, 2015
- 5,674
- 7,811
Mtashika kila tawi mwaka huuMungu libariki Kanisa
Mtashika kila tawi mwaka huuMungu libariki Kanisa
Naona tumbo lako mkuu limezidi kichwa kwenye utendaji wa kaziHiyo tume waunde za huko kwao kwa ajili ya chaguzi zao, tume yetu ni huru hao wapumbavu wasitake kulazimisha matokeo
Nyie nyumbu mtaokoteza kila mnayemwona anawasapoti hakuna mtanzania atakayewachaguaUkiona hadi Viongozi wa Dini wameanza kuhubiri haki, ujue huo msamiati umekuwa adimu Kwa Watawala
Hizo faulo wanazozifanya Kwa wapinzani wao zitakuwa zimefika hadi madhabahuni
Hii ni ishara tosha kwamba kumeanza kupambazukaUkiona hadi Viongozi wa Dini wameanza kuhubiri haki, ujue huo msamiati umekuwa adimu Kwa Watawala
Hizo faulo wanazozifanya Kwa wapinzani wao zitakuwa zimefika hadi madhabahuni
Lete wa kwenu nyie tuone. Maana zaidi ya mapanga hamna tumaini lingineNyie nyumbu mtaokoteza kila mnayemwona anawasapoti hakuna mtanzania atakayewachagua
We matako yako kichwani kwa hiyo kumejaa vinyesiNaona tumbo lako mkuu limezidi kichwa kwenye utendaji wa kazi
G55 wakina Ntobi nani anawasikiliza wale watu 50 ukweli ni kwamba wanaoitaji tume huru ni wengiWimbo wa Taifa wakati ndani ya chadema kwenyewe Kuna watu hawakubaliani na sera hiyo ya vurugu kama G55 na pia akina Halima Mdee na wenzake 18 ?!
Mpaka utukane ndio ujisikie raha?We matako yako kichwani kwa hiyo kumejaa vinyesi
Hawa si kina iskarioti wasaliti au walamba asali wazee wa miamala aka wazee wa mixx by yasWimbo wa Taifa wakati ndani ya chadema kwenyewe Kuna watu hawakubaliani na sera hiyo ya vurugu kama G55 na pia akina Halima Mdee na wenzake 18 ?!
Keshokutwa utatoka Waraka rasmi wa kupinga haya yanayoendelea.Hii ni ishara tosha kwamba kumeanza kupambazuka
Heri ya Ijumaa Mkuu Kiongozi 🙏Nyie nyumbu mtaokoteza kila mnayemwona anawasapoti hakuna mtanzania atakayewachagua
Changamoto yetu kubwa ni kuhubiri amani huku umeshika bundukiNi wapuuzi tu wanaosimama na udhalimu kwa sababu ya imani.
Unakumbuka kete iliyotumika kupunguza kura za JK Mwaka 2010?Kwahiyo mzee Wasira, Amos Makala, Emanuel Nchimbi , meigulu nchemba ,na dk tulia akson pia ni Imani Moja na madam president?!
Jifunze kitu kimoja kwenye maisha, na hicho huwa hakibadiliki, dhuluma si kitu cha kudumu. Na mabadiliko yakifika yamefika huwezi kuyazuia. Heshimu sana nyakati. Nyakati zikifika zimefika.Kwisha habari yenu Mariah sarungi anasemaje atakuwepo mahakamani!
Kwani kura za watanzania ndio zinazochagua viongozi?Nyie nyumbu mtaokoteza kila mnayemwona anawasapoti hakuna mtanzania atakayewachagua
Majizi mmeshikwa pabaya!!Hiyo tume waunde za huko kwao kwa ajili ya chaguzi zao, tume yetu ni huru hao wapumbavu wasitake kulazimisha matokeo
Naheshimu nyakati lakini sio hizi za wapiga soga mitandaoni jamii forum na X...Jifunze kitu kimoja kwenye maisha, na hicho huwa hakibadiliki, dhuluma si kitu cha kudumu. Na mabadiliko yakifika yamefika huwezi kuyazuia. Heshimu sana nyakati. Nyakati zikifika zimefika.