Tindo
Platinum Member
- Sep 28, 2011
- 71,904
- 129,047
Subiri utaona maana halisi ya nyakati, na dhuluma kuwa si jambo la kudumu.Naheshimu nyakati lakini sio hizi za wapiga soga mitandaoni jamii forum na X...
Subiri utaona maana halisi ya nyakati, na dhuluma kuwa si jambo la kudumu.Naheshimu nyakati lakini sio hizi za wapiga soga mitandaoni jamii forum na X...
Umekosa Adabu kijana , huogopi?Hiyo tume waunde za huko kwao kwa ajili ya chaguzi zao, tume yetu ni huru hao wapumbavu wasitake kulazimisha matokeo
Mkuu, kujaribu kuzuwia mafuriko kwa mkono ni kujidanganya sana aiseeHiyo tume waunde za huko kwao kwa ajili ya chaguzi zao, tume yetu ni huru hao wapumbavu wasitake kulazimisha matokeo
InshaAllah!Subiri utaona maana halisi ya nyakati, na dhuluma kuwa si jambo la kudumu.
Subiri utaona maana halisi ya nyakati, na dhuluma kuwa si jambo la kudumu.
Probably the greatest sermon of 2025 in Tanzania. God bless beloved man of god Bishop Mameo for courage and wisdom.Subiri utaona maana halisi ya nyakati, na dhuluma kuwa si jambo la kudumu.
View: https://youtu.be/EjzqLZbmJto?si=ZMWXt4D1JRAGS8C_
Hizi ni rasharasha kuelekea Tamko kuu la Kanisa
Wengi wako wapi hao?! CCM hawana tatizo na time ya uchaguzi, vyama vya upinzani 17 kati ya 18 vyenye usajili wa kudumu wapo tayari kuingia kwenye uchaguzi utakaoratibiwa na tume hiihii iliyopo hivi sasa.G55 wakina Ntobi nani anawasikiliza wale watu 50 ukweli ni kwamba wanaoitaji tume huru ni wengi
Hili linashangaza sana. Ni kama nchi ni mali yao binafsiUkizungumzia Tume huru ya uchaguzi, kuna watawala wanasema unataka kuvuruga amani na kuhatarisha usalama.
Unaweza kufikiri wanazungumzia amani na usalama wa Tanzania, kumbe ni amani na usalama wa matumbo yao na familia zao.
Ona hili punguani lilichoandika. Haya ndiyo mashetani kwa umbo la mwanadamu.Hiyo tume waunde za huko kwao kwa ajili ya chaguzi zao, tume yetu ni huru hao wapumbavu wasitake kulazimisha matokeo