General Mangi
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 15,317
- 23,192
- Thread starter
- #21
Kwahiyo mchana nile mavi yako?Utashindiaje tende wakati jioni ni uhuru wa manyani?!"ati nimethindia tende wiki nzima" ukuda tu.
Kwahiyo mchana nile mavi yako?Utashindiaje tende wakati jioni ni uhuru wa manyani?!"ati nimethindia tende wiki nzima" ukuda tu.
Sina diniMkuu wewe dini gani? nataka nikusaidie kitu
Kazi kaka, nishamaliza yangu,Kwanini uishi sehem ambayo hauko huru.
Si utoke kwenye hivyo visiwa mmebanana kwa kila kitu njoo nyumban
Unashindwa kula "kiporo" mpaka unisubiri mimi.Kwahiyo mchana nile mavi yako?
Utashindiaje tende wakati jioni ni uhuru wa manyani?!"ati nimethindia tende wiki nzima" ukuda tu.
Pole sana mkuuSio hoteli ndogo, hotel za wapemba hawapiki kabisaa
Sio hoteli ndogo, hotel za wapemba hawapiki kabisaa
Mkuu mimi nina jamaa zangu wakristo wengi tu tena wafanyabiashara wengine walikuwa Zanzibar kula wanakula lakin sharti ule kwa staha.Nadhani wewe uzi wako ulikuwa unalenga kuchangamsha watu maana JF siku hizi imekuwa kama kijiwe cha kahawa,sio mbaya kuna wachache umewapata.Kazi kaka, nishamaliza yangu,
Na kingine hakuna kitu kizuri kama kujifunza kuheshimu na kujua tamaduni za jamii tofauti zinazotuzunguka hii inatusaidia sana kwenye kubehave vizuri katika mazingira tofauti.Kazi kaka, nishamaliza yangu,
Be mnyalukolo nakaziaUdesi bee!!
😀😀😀
Usiwe unabisha bisha tu
Rudi tu mkuu kabla yajayo hayajakufurahisha wahi uku pamenoga saivi tuko kwenye light trickNarudi kesho mkuu, huku sipawez
Halua imenishinda mkuu,
Nidanganye ili iweje kaka?Acha kudanganya umma, kuwa mkweli mkuu!
Kula kwa staha kukoje kaka?Mkuu mimi nina jamaa zangu wakristo wengi tu tena wafanyabiashara wengine walikuwa Zanzibar kula wanakula lakin sharti ule kwa staha.Nadhani wewe uzi wako ulikuwa unalenga kuchangamsha watu maana JF siku hizi imekuwa kama kijiwe cha kahawa,sio mbaya kuna wachache umewapata.
MkuuKula kwa staha kukoje kaka?
Hakuna sehem yoyote unguja utakuta chakula kinapikwa.
Hizo tende zenyewe nafanya kuchukua jion wakisha fungua.
Hata kwenye boti za azam wkt naenda nilikuwa na pespi mkononi kila mtu akawa ananishangaa, ikabidi niitupe