Rais yuko busy na kusaka namba za simu za wanamuziki


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,330
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,330 280
Raisi wetu anaacha kufanya mambo muhimu kwa uchumi wetu yeye yuko busy na kusaka wasanii wenzake ili apige nao picha.
Hii ni aibu kwa Taifa letu, yaani huko nje bila shaka wanatuona sisi ni mazuzumagic kabisa. Yaani kumchagua Kikwete kama kiongozi wa Taifa.
Taifa letu lina shida kubwa ya umeme, sukari na maji ya bomba. Badala yeye kutafuta suluhu ya matatizo hayo yeye yuko busy na kupiga picha.
Kwa mwenendo huu yeye ndio anaona anakamilisha ule msemo wake wa Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Alikuwa anaomba msaada wa suti kwa baraza lake la mawaziri
 
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
185
Likes
12
Points
35
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
185 12 35
Raisi wetu anaacha kufanya mambo muhimu kwa uchumi wetu yeye yuko busy na kusaka wasanii wenzake ili apige nao picha.
Hii ni aibu kwa Taifa letu, yaani huko nje bila shaka wanatuona sisi ni mazuzumagic kabisa. Yaani kumchagua Kikwete kama kiongozi wa Taifa.
Taifa letu lina shida kubwa ya umeme, sukari na maji ya bomba. Badala yeye kutafuta suluhu ya matatizo hayo yeye yuko busy na kupiga picha.
Kwa mwenendo huu yeye ndio anaona anakamilisha ule msemo wake wa Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania
Tunasherehekea miaka 50 ya Uhuru.. Ilikua ni mhimu kuonana na 50Cent, Bila hivyo sherehe zisingenoga...

50Cent for 50 years of Independence
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,330
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,330 280
Tunasherehekea miaka 50 ya Uhuru.. Ilikua ni mhimu kuonana na 50Cent, Bila hivyo sherehe zisingenoga...

50Cent for 50 years of Independence
Zidumu fikra za mwenyekiti wa CCM JKM
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Nahisi fulana ,kofia za ccm zitakuwa na nembo y G Unit
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Obama akija bongo atapiga picha na prof. Jay.
 

Forum statistics

Threads 1,212,889
Members 461,819
Posts 28,458,609