Rais wangu JK, tazama ujasiri wa marais wenzako! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wangu JK, tazama ujasiri wa marais wenzako!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Jul 29, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 601
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    "Ollanta Humala, Peru's president, reshuffled his cabinet after violent protests over a mining project left five people dead. The new prime minister, Juan Jiménez, is a human-rights lawyer".

    Mtukufu raisi wangu lau kama ungekuwa na ujasiri huu ungevikwa taji la raisi mwenye kuitekeleza dhana ya uwajibishanaji.

    Mungu bariki!
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,633
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    MKuu we unadhani akifanya hivyo Sizi zake atazitunza nani? na yeye ataendelea kutunyonyaje? Lakini ajue Malipo ni hapahapa duniani.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    MTUKUFU NI MWENYEZ MUNGU PEKEE!¡i
     
  4. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 5,099
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280
    Unachekesha, Kikwete afanye hivi? Miaka yake 5 ya awali katika urais waTZ tumeteseka sembuse hii ya lala salama? Hapa hafanyi kazi yeyote kilichobakia ni kutalii kila kukicha na kumuwekea Ridhiwani mazingira mazuri ya biashara.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Si kwa huyu,unatwanga maji kwenye kinu.
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,711
    Likes Received: 1,611
    Trophy Points: 280
    Huyu Rais wa Peru ni design hiyo - hiyo, kwani huyu Kikwete kaishafanya reshuffle ngapi, na zimeleta matunda yapi? ningesikia kama kawawajibisha wangapikutokana na hayo maandamano na mauaji at least ningesema yes, alichofanya huyu raisi ni sawa na Kumtoa Magembe Kilimo kwenda Maji, Mkuchika kutoka TAMISEMI kwenda Utawala bora, etc, mimi naona ni madudu yale yale, labda kama reshuffle inafanyika kupiga mkwara na kuwaonyesha cabinet kwamba rais ndio bosi wao na amiri jeshi au kuwa yupo madarakani!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kuna wa kujifunza lakini sio huyu!
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,104
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    huyu naye kama mwinyi. Wezi wote, mwinyi mkewe ndo alituibia huyu mwanaye na yeye mwenyewe wote wezi
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,448
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    labda awe mwingine lakin huyu ni sawa na VACUUM...EMPTY!!
     
  10. N

    Njaa Mbaya JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ushauri wako kwa huyu jamaa ni sawa na kulipigia jiwe gitaa
     
Loading...