Rais wa Tanzania 2020 ni Tundu Lissu

CURIOSITY_200

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
321
500
Tunaopenda mabadiliko tumeshindwa kukata tamaa coz uchaguzi uliopita walisema tumeleta fisadi japo angekuwa upande wao story ingekuwa tofauti.

Kimsingi ni kuwa wewe ni lazima ugombee uraisi wa Tz 2020 vinginevyo tusubiri miaka elfu ili tuwaondoe haya majizi yanayopeana vijiti kwa slogans km maisha bora to hapa kazi tu.

Iko hv, NBS takwimu, over 70% ni hakuna elimu na la 7, over 70% wako vijijini na mitaa ya mbagala, shuguli kuu kilimo na formal sector employs about 2.4 million persons ambapo 75% wako private sector.

Kwa hizo takwimu hatuwezi kushinda kwa bahati ila kwa mikakati thabiti. Kifupi ni kwamba wako wengi wanaomlaumu lowassa kwamba slaa angeshinda 2015, siwalaumu maana majority hawaelewi voters demographics.

Slaa alishabatizwa ametumwa na Vatican na mbaya zaidi amemwibia mwenzake mke. KM huelewi how identify matters when it comes to making choices where there are abject poverty and ignorance huwezi kuelewa kirahisi kuwa both lowassa na slaa were destined to lose.

I hope mnaelewa maana ya ku lose elections ukiwa mpinzani, ni kwamba umeshinda kwa tofauti ndongo n by ndongo I mean less than 20%.

Kwa hiyo, Tundu Lissu tunakuomba kuanzia sasa anzisha harakati ya kuchukua uraisi wa Tz 2020 kwa kufanya yafutayo;

1. Tangaza not necessarily directly lakini kwa kusema you're considering possibility of running. Hii manufaa yake ni kuwa utakuwa kwenye public whether for good or bad reasons, siwezi kueleze kwa kina ila kwa reference, chukua kesi na Trump na magufuli, note majority of human populations are of low IQ, can't digest why someone is on public spot lights, hata lowassa got that much using the same approach.

2. Naelewa fedha ni tatizo kubwa ktk uchaguzi wowote duniani, anayebeza haelewi political ground games. Tayaari tuna 2.4 million persons in formal sector. Hawa on average wanaweza kuchanga TZS 150,000 from now to 2020, kwamba zitakuwepo 1000 na millions kadhaa. This is only feasible if you start now.

3. The rest nitafute kwa mikakati, you have been consistent all along, you deserve presidency of Tz. Wish you all the best.
 

Prognosticator

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,125
2,000
Urais ni neno pana Mkuu je awe Rais wa Matahaira au Rais wa Wavuta Bangi au Rais wa Wapayukaji au Rais wa Wanaopenda kutoka Bungeni kila mara au Rais wa UKUTA au Rais wa Wapingaji wakuu wa kila Kitu wanaougua Ugonjwa ambao Professor Kitila Mkumbo kauita ODD ( Opposition Defiant Disorder )
 

CURIOSITY_200

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
321
500
Urais ni neno pana Mkuu je awe Rais wa Matahaira au Rais wa Wavuta Bangi au Rais wa Wapayukaji au Rais wa Wanaopenda kutoka Bungeni kila mara au Rais wa UKUTA au Rais wa Wapingaji wakuu wa kila Kitu wanaougua Ugonjwa ambao Professor Kitila Mkumbo kauita ODD ( Opposition Defiant Disorder )
Kwa sasa ni RAISI wa wanasheria wote Tanganyika, by the way wewe ni moja wa wale mijizi inayonufaika na uwizi wa kodi zetu kwa gharama ya watz wengi wajinga
 

Jmc06

JF-Expert Member
May 11, 2016
1,847
2,000
Labda Raisi WA TFF,akimaliza muda wake TLS.,ukiamka lala tena labda waweza kuota na wewe unakuwa mbunge wa East Africa.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,119
2,000
Urais ni neno pana Mkuu je awe Rais wa Matahaira au Rais wa Wavuta Bangi au Rais wa Wapayukaji au Rais wa Wanaopenda kutoka Bungeni kila mara au Rais wa UKUTA au Rais wa Wapingaji wakuu wa kila Kitu wanaougua Ugonjwa ambao Professor Kitila Mkumbo kauita ODD ( Opposition Defiant Disorder )
Pacemaker
 

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
4,436
2,000
Tunaopenda mabadiliko tumeshindwa kukata tamaa coz uchaguzi uliopita walisema tumeleta fisadi japo angekuwa upande wao story ingekuwa tofauti.

Kimsingi ni kuwa wewe ni lazima ugombee uraisi wa Tz 2020 vinginevyo tusubiri miaka elfu ili tuwaondoe haya majizi yanayopeana vijiti kwa slogans km maisha bora to hapa kazi tu.

Iko hv, NBS takwimu, over 70% ni hakuna elimu na la 7, over 70% wako vijijini na mitaa ya mbagala, shuguli kuu kilimo na formal sector employs about 2.4 million persons ambapo 75% wako private sector.

Kwa hizo takwimu hatuwezi kushinda kwa bahati ila kwa mikakati thabiti. Kifupi ni kwamba wako wengi wanaomlaumu lowassa kwamba slaa angeshinda 2015, siwalaumu maana majority hawaelewi voters demographics.

Slaa alishabatizwa ametumwa na Vatican na mbaya zaidi amemwibia mwenzake mke. KM huelewi how identify matters when it comes to making choices where there are abject poverty and ignorance huwezi kuelewa kirahisi kuwa both lowassa na slaa were destined to lose.

I hope mnaelewa maana ya ku lose elections ukiwa mpinzani, ni kwamba umeshinda kwa tofauti ndongo n by ndongo I mean less than 20%.

Kwa hiyo, Tundu Lissu tunakuomba kuanzia sasa anzisha harakati ya kuchukua uraisi wa Tz 2020 kwa kufanya yafutayo;

1. Tangaza not necessarily directly lakini kwa kusema you're considering possibility of running. Hii manufaa yake ni kuwa utakuwa kwenye public whether for good or bad reasons, siwezi kueleze kwa kina ila kwa reference, chukua kesi na Trump na magufuli, note majority of human populations are of low IQ, can't digest why someone is on public spot lights, hata lowassa got that much using the same approach.

2. Naelewa fedha ni tatizo kubwa ktk uchaguzi wowote duniani, anayebeza haelewi political ground games. Tayaari tuna 2.4 million persons in formal sector. Hawa on average wanaweza kuchanga TZS 150,000 from now to 2020, kwamba zitakuwepo 1000 na millions kadhaa. This is only feasible if you start now.

3. The rest nitafute kwa mikakati, you have been consistent all along, you deserve presidency of Tz. Wish you all the best.
Ulipoanza umbea wa kumcafua slaa tuu, nikaona na wewe ni mpuuzi unaestahili kupuuzwa
 

Tukundane

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
10,869
2,000
Urais ni neno pana Mkuu je awe Rais wa Matahaira au Rais wa Wavuta Bangi au Rais wa Wapayukaji au Rais wa Wanaopenda kutoka Bungeni kila mara au Rais wa UKUTA au Rais wa Wapingaji wakuu wa kila Kitu wanaougua Ugonjwa ambao Professor Kitila Mkumbo kauita ODD ( Opposition Defiant Disorder )
Watu wenye utahira wa aina ya Lissu ndio wanaotakiwa kwa kuwa utahira wao siyo wa kuokota makopo jalalani ni wa kuwahurumia wananchi wenye,nia ya kuwaletea wananchi maendeleo,usokuwa tayari kuwapigia Magoti magamba wakati wa raha na wakati wa dhiki.
 

Honest Abe

Member
Jun 13, 2017
40
95
Tunaopenda mabadiliko tumeshindwa kukata tamaa coz uchaguzi uliopita walisema tumeleta fisadi japo angekuwa upande wao story ingekuwa tofauti.

Kimsingi ni kuwa wewe ni lazima ugombee uraisi wa Tz 2020 vinginevyo tusubiri miaka elfu ili tuwaondoe haya majizi yanayopeana vijiti kwa slogans km maisha bora to hapa kazi tu.

Iko hv, NBS takwimu, over 70% ni hakuna elimu na la 7, over 70% wako vijijini na mitaa ya mbagala, shuguli kuu kilimo na formal sector employs about 2.4 million persons ambapo 75% wako private sector.

Kwa hizo takwimu hatuwezi kushinda kwa bahati ila kwa mikakati thabiti. Kifupi ni kwamba wako wengi wanaomlaumu lowassa kwamba slaa angeshinda 2015, siwalaumu maana majority hawaelewi voters demographics.

Slaa alishabatizwa ametumwa na Vatican na mbaya zaidi amemwibia mwenzake mke. KM huelewi how identify matters when it comes to making choices where there are abject poverty and ignorance huwezi kuelewa kirahisi kuwa both lowassa na slaa were destined to lose.

I hope mnaelewa maana ya ku lose elections ukiwa mpinzani, ni kwamba umeshinda kwa tofauti ndongo n by ndongo I mean less than 20%.

Kwa hiyo, Tundu Lissu tunakuomba kuanzia sasa anzisha harakati ya kuchukua uraisi wa Tz 2020 kwa kufanya yafutayo;

1. Tangaza not necessarily directly lakini kwa kusema you're considering possibility of running. Hii manufaa yake ni kuwa utakuwa kwenye public whether for good or bad reasons, siwezi kueleze kwa kina ila kwa reference, chukua kesi na Trump na magufuli, note majority of human populations are of low IQ, can't digest why someone is on public spot lights, hata lowassa got that much using the same approach.

2. Naelewa fedha ni tatizo kubwa ktk uchaguzi wowote duniani, anayebeza haelewi political ground games. Tayaari tuna 2.4 million persons in formal sector. Hawa on average wanaweza kuchanga TZS 150,000 from now to 2020, kwamba zitakuwepo 1000 na millions kadhaa. This is only feasible if you start now.

3. The rest nitafute kwa mikakati, you have been consistent all along, you deserve presidency of Tz. Wish you all the best.
You can't be serious
 

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
5,574
2,000
The man is deserving for sure if he will dare mark my word patachimbika. Maana huyo mutu hapendi madharau halafu yuko na ujasiri haogopi battle
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,608
2,000
Tunaopenda mabadiliko tumeshindwa kukata tamaa coz uchaguzi uliopita walisema tumeleta fisadi japo angekuwa upande wao story ingekuwa tofauti.

Kimsingi ni kuwa wewe ni lazima ugombee uraisi wa Tz 2020 vinginevyo tusubiri miaka elfu ili tuwaondoe haya majizi yanayopeana vijiti kwa slogans km maisha bora to hapa kazi tu.

Iko hv, NBS takwimu, over 70% ni hakuna elimu na la 7, over 70% wako vijijini na mitaa ya mbagala, shuguli kuu kilimo na formal sector employs about 2.4 million persons ambapo 75% wako private sector.

Kwa hizo takwimu hatuwezi kushinda kwa bahati ila kwa mikakati thabiti. Kifupi ni kwamba wako wengi wanaomlaumu lowassa kwamba slaa angeshinda 2015, siwalaumu maana majority hawaelewi voters demographics.

Slaa alishabatizwa ametumwa na Vatican na mbaya zaidi amemwibia mwenzake mke. KM huelewi how identify matters when it comes to making choices where there are abject poverty and ignorance huwezi kuelewa kirahisi kuwa both lowassa na slaa were destined to lose.

I hope mnaelewa maana ya ku lose elections ukiwa mpinzani, ni kwamba umeshinda kwa tofauti ndongo n by ndongo I mean less than 20%.

Kwa hiyo, Tundu Lissu tunakuomba kuanzia sasa anzisha harakati ya kuchukua uraisi wa Tz 2020 kwa kufanya yafutayo;

1. Tangaza not necessarily directly lakini kwa kusema you're considering possibility of running. Hii manufaa yake ni kuwa utakuwa kwenye public whether for good or bad reasons, siwezi kueleze kwa kina ila kwa reference, chukua kesi na Trump na magufuli, note majority of human populations are of low IQ, can't digest why someone is on public spot lights, hata lowassa got that much using the same approach.

2. Naelewa fedha ni tatizo kubwa ktk uchaguzi wowote duniani, anayebeza haelewi political ground games. Tayaari tuna 2.4 million persons in formal sector. Hawa on average wanaweza kuchanga TZS 150,000 from now to 2020, kwamba zitakuwepo 1000 na millions kadhaa. This is only feasible if you start now.

3. The rest nitafute kwa mikakati, you have been consistent all along, you deserve presidency of Tz. Wish you all the best.


Kwa mawazo au maombi hayo tu, umeshaua Chadema tayari. Bora Lowassa, Tundu haaminiki. Nasema hivi, NEVER, Tundu Lissu atakuja kuwa rais wa nchii hii.
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,233
2,000
Urais ni neno pana Mkuu je awe Rais wa Matahaira au Rais wa Wavuta Bangi au Rais wa Wapayukaji au Rais wa Wanaopenda kutoka Bungeni kila mara au Rais wa UKUTA au Rais wa Wapingaji wakuu wa kila Kitu wanaougua Ugonjwa ambao Professor Kitila Mkumbo kauita ODD ( Opposition Defiant Disorder )

Duh aisee
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,233
2,000
Urais ni neno pana Mkuu je awe Rais wa Matahaira au Rais wa Wavuta Bangi au Rais wa Wapayukaji au Rais wa Wanaopenda kutoka Bungeni kila mara au Rais wa UKUTA au Rais wa Wapingaji wakuu wa kila Kitu wanaougua Ugonjwa ambao Professor Kitila Mkumbo kauita ODD ( Opposition Defiant Disorder )

Uchwara
 

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
4,081
2,000
kwa vitendo na lugha aliyeonyesha Tundu Lissu hafai kuwa hata katibu kata. Huo urais wa TLS ilikuwa big mistake kumpa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom