Rais: Siyo lazima lakini fanya haya sasa


Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
Trump aliwapiga mkwara wasaidizi wake waache kumuandikia maripoti mareeefu bali wawe precise and briefy.... Naandika kwa ufupi tu, sitaacha kukushauri hata kama nitaonekana mpuuzi kwa waliokuzunguka.

  1. Punguza the so called utumbuaji majipu bali tengeneza mfumo wa kisheria ambao utakuwa unatumbua atomatic. Tutakushukuru na kukumbuka muda wote wa uhai wa Taifa letu ukifanya hivyo
  2. Punguza ama acha kufanya harakati za kiuongozi bali be either Commander In Chief or Comforter in Chief uwapo majukwaani.
  3. Waziri wako akitoa tamko la hovyo nawe usijibu kupitia tamko maana ni sawa na mtu kupigana na mkewe ili kumfunza adab. Zuia utekelezaji wa tamko hilo and taarifa itolewe baadaye
  4. Kuwa makini na wasaidizi wanaokuletea taarifa. hakikisha unawafanyia vetting ya kutosha na chuja sana taarifa kabla ya kuact
  5. Each one Teach one. WALAMI wanaitumia sana hii falsafa sasa hivi ndo maana unaona kama wapo kimya vile
  6. Wawekezaji wakifunga biashara hakikisha tuna plan mbadala la sivyo unemployment level itapanda sana.
Wait and Hope ni msingi mkubwa kwa mwenye hekima yeyote.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,529
Likes
14,394
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,529 14,394 280
Nani alikwambia anapokea huo ushauri aliouita udaku wa kwenye mitandao?
Au wewe ulimsindikiza kuchukua fomu ya kugombea urais?( ingawa anasema alikuwa peke yake sijui wewe umetokea wapi!)
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
5,502
Likes
5,121
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
5,502 5,121 280
Acha shobo ushaambiwa hapangiwi kitu na mtu...shobo za nini? yeye ndo anajua kila kitu...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
Nani alikwambia anapokea huo udaku aliouita wa kwenye mitandao?
Au wewe ulimsindikiza kuchukua fomu ya kugombea urais?( ingawa anasema alikuwa peke yake sijui wewe umetokea wapi!)
Literary aliongea vile kwa sababu maalumu.
Lakini urais wake nilifanya sana kampeni kuhakikisha anashinda na nilifanya kwa moyo mweupe....

Sibebi maneno kama bendera. Situmii udhaifu wake kumtenga bali ntamsaidia hadi dakika ya mwisho ingawa inasemwa hashauriki.

Timiza wajibu
 
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
2,055
Likes
2,493
Points
280
Mpelengana

Mpelengana

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
2,055 2,493 280
Sorry.Ngoja tujifunze kidogo alama : wapi yapaswa kutumika. : hii huwekwa na kufuatiwa maneno ya mtu ili msomaji directly anajua kuwa fulani kasema hivi.
Ukiandika RAIS:.......... Sisi wasomaji tutajua kuwa umeweka maneno ya rais na si yako.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
Acha shobo ushaambiwa hapangiwi kitu na mtu...shobo za nini? yeye ndo anajua kila kitu...
Ina maana hata ratiba zake za kazi anajipangia mwenyewe?

Siasa hizi hazina tija sana.

Kikubwa tumhukumu kwa kushindwa kuleta maendeleo yenye tija kama alivyoahidi. Ukiacha kumshauri ni haki yako ila ujue yeye ndo mwenye funguo za nchi kwa sasa lazima asilemewe akashindwa kuhold still.

Bashite ni tatizo na kama ameamua kumlinda ni utashi wake ingawa siku zote kwa jirani kuna mjukuu aitwaye majuto
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
5,502
Likes
5,121
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
5,502 5,121 280
Ina maana hata ratiba zake za kazi anajipangia mwenyewe?

Siasa hizi hazina tija sana.

Kikubwa tumhukumu kwa kushindwa kuleta maendeleo yenye tija kama alivyoahidi. Ukiacha kumshauri ni haki yako ila ujue yeye ndo mwenye funguo za nchi kwa sasa lazima asilemewe akashindwa kuhold still.

Bashite ni tatizo na kama ameamua kumlinda ni utashi wake ingawa siku zote kwa jirani kuna mjukuu aitwaye majuto
Ukweli ni kwamba hawezi kuleta maendeleo yoyote yale sababu hana mpango wowote ule wa maendeleo, ameshasema yeye hapangiwi kitu, hana vision wala mission yoyote ile..
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
Ukweli ni kwamba hawezi kuleta maendeleo yoyote yale sababu hana mpango wowote ule wa maendeleo, ameshasema yeye hapangiwi kitu, hana vision wala mission yoyote ile..
Ilani ipo na anatakiwa kuitekeleza
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
6,045
Likes
6,908
Points
280
Age
26
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
6,045 6,908 280
Yeye alishasema hapangiwi... so tumuache hivyo hivyo... mpaka hapo atakapoona maji yamefika shingoni
 
MastaKiraka

MastaKiraka

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2015
Messages
1,067
Likes
1,204
Points
280
MastaKiraka

MastaKiraka

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2015
1,067 1,204 280
"Kumwelewesha chizi unajipa kazi, funga mkanda, funga na kamba, wanasemaga chambua kama karanga, (ohh wee) maisha na muziki"
 
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
1,346
Likes
807
Points
280
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
1,346 807 280
ONE MAN SHOW... wengine mtajijua wenyewe
 
agprogrammer

agprogrammer

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2015
Messages
365
Likes
244
Points
60
agprogrammer

agprogrammer

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2015
365 244 60
Un employment level hili ndo kilio changu ila MUNGU wangu ni mkuu
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
5,502
Likes
5,121
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
5,502 5,121 280
Ilani ipo na anatakiwa kuitekeleza
Acha ubishi usio na tija katika hio ilani kafanya kitu yani? zaidi ya kutaka sifa aonekane kila kitu amafanya yeye? mafanikio ya nchi hayawezi kuletwa na mtu mmoja maendeleo ni ya watu wote kufanya kazi pamoja sasa mtu anapotaka yeye ndo aonekane anafanya kila kitu wakati kitu hicho chaweza fanywa na mtu wa chini yake lazima ushangae, kwanza ujue mpaka dakika hii anafanya vitu nje ya ilani sidhani kwamba ilani ni kukandamiza upinzani, kutotaka mtu amkosoe, kutengeneza uwanja wa ndege wa kimataifa sehemu ambayo mtu hawezi kwenda, kununua ndege zisizo na tija huyu mtu hana plan yoyote ile...
 
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
21,384
Likes
24,847
Points
280
NAHUJA

NAHUJA

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
21,384 24,847 280
Nani alikwambia anapokea huo ushauri aliouita udaku wa kwenye mitandao?
Au wewe ulimsindikiza kuchukua fomu ya kugombea urais?( ingawa anasema alikuwa peke yake sijui wewe umetokea wapi!)
hhahaahahaaahh, ngushi jamani hahahhahaha
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
390
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 390 180
..........mafanikio ya nchi hayawezi kuletwa na mtu mmoja maendeleo ni ya watu wote kufanya kazi pamoja sasa mtu anapotaka yeye ndo aonekane anafanya kila kitu wakati kitu hicho chaweza fanywa na mtu wa chini yake lazima ushangae, kwanza ujue mpaka dakika hii anafanya vitu nje ya ilani sidhani kwamba ilani ni kukandamiza upinzani, kutotaka mtu amkosoe, kutengeneza uwanja wa ndege wa kimataifa sehemu ambayo mtu hawezi kwenda, kununua ndege zisizo na tija huyu mtu hana plan yoyote ile...
Nimekuelewa mkuu...
Nini kifanyike? hafanyi kwa ajili yake anatakiwa kuleta tija...
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
5,502
Likes
5,121
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
5,502 5,121 280
Nimekuelewa mkuu...
Nini kifanyike? hafanyi kwa ajili yake anatakiwa kuleta tija...
Mkuu jamaa anafanya vitu kwa ajili yake..vitu nilivyovitaja ukivigeuza utapata nini kifanyike mkuu, kwanza hawezi sikiliza kitu nahisi jamaa alikualia kwenye maisha magumu sana...
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,255
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,255 2,262 280
Yeye alishasema hapangiwi... so tumuache hivyo hivyo... mpaka hapo atakapoona maji yamefika shingoni
Hana shida hata yakifika kuchwani. Atakula pensheni mpk siku ya kufa.
 

Forum statistics

Threads 1,213,815
Members 462,336
Posts 28,491,083