Marekani haiongozwi kwa kufuata utashi wa rais pekee.kule Rais hana mamlaka makubwa kama huku kwetukama ni puppets na wameifikisha marekani pale ilipo, basi puppets ni viongozi wazuri sana
Naomba kujua marais wa afrika mashariki wanaovuta bangi
Sent from my Priceless H40-D00 Bombadier
Marekani haiongozwi kwa kufuata utashi wa rais pekee.kule Rais hana mamlaka makubwa kama huku kwetu
Naomba kujua marais wa afrika mashariki wanaovuta bangi
Sent from my Priceless H40-D00 Bombadier
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Marekani haiongozwi kwa kufuata utashi wa rais pekee.kule Rais hana mamlaka makubwa kama huku kwetu
Ni ma puppets kwa sababu hawaongozi wanavyotaka, ni mapupets wa sheria na bunge.
Mkuu nilimaanisha kuwa marekani haikupata maendeleo sababu (tu) ya marais walioiongozahuo ndo upuppet?! kuna mambo rais anafanya kwa utashi wake ndo maana comey hayupo ofisini leo
puppets wa wafanyabishara ambao ni 1% ya wamarekani,ndoman siku 2,3 zilizopita raia walitaka warudishiwe nchi yao kwa maandamanoNi ma puppets kwa sababu hawaongozi wanavyotaka, ni mapupets wa sheria na bunge.