Rais Museven ameikodia ndege binafsi timu ya Taifa

Kamgomoli

JF-Expert Member
May 3, 2018
992
1,000
Rais M7 wa Uganda amekodi ndege binafsi kwa ajili ya timu ya Taifa ya Uganda The cranes. Watacheza na Malawi na kurudi kujiandaa kwa mchezo unaofuata siku hiyo hiyo. Sjui timu yetu wanamkakati gani!!
 

Bukali

JF-Expert Member
May 7, 2018
279
250
Kwani tuna anzia wapi niulize kwanza kama ni home hakuna haja ya kukodi ndege.
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
16,988
2,000
Sisi mandege yapo kibaao Magufuli kanunua haina haja ya kukodi bali ni kuchagua tu ya kutumia kama ni airbus au dreamliner
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom