I inchaji JF-Expert Member Joined Jul 5, 2019 Posts 2,671 Reaction score 5,476 Aug 31, 2025 #1 Ni kama analazimisha tu. Hana hicho kipaji.
Fbn JF-Expert Member Joined Jul 31, 2016 Posts 15,749 Reaction score 37,418 Aug 31, 2025 #2 Kuna mda wengine tumezaliwa afrika ila tulitakiwa kuzaliwa wazungu.Wa aafrika ni stupidy sokwe ukibisha kaishi nao nchi za nje ndio utajua walivyo
Kuna mda wengine tumezaliwa afrika ila tulitakiwa kuzaliwa wazungu.Wa aafrika ni stupidy sokwe ukibisha kaishi nao nchi za nje ndio utajua walivyo
SSH2025_2030 JF-Expert Member Joined Jul 9, 2012 Posts 9,661 Reaction score 9,814 Aug 31, 2025 #3 Yanga bingwa
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,962 Reaction score 871,026 Aug 31, 2025 #4 inchaji said: Ni kama analazimisha tu. Hana hicho kipaji. Click to expand... Biashara ni karama na ni kipaji
inchaji said: Ni kama analazimisha tu. Hana hicho kipaji. Click to expand... Biashara ni karama na ni kipaji
SSH2025_2030 JF-Expert Member Joined Jul 9, 2012 Posts 9,661 Reaction score 9,814 Aug 31, 2025 #5 Mshana Jr said: Biashara ni karama na ni kipaji Click to expand... Biashara mpaka tuzitaje?
TIMING JF-Expert Member Joined Apr 12, 2008 Posts 31,830 Reaction score 19,072 Aug 31, 2025 #6 Fbn said: Kuna mda wengine tumezaliwa afrika ila tulitakiwa kuzaliwa wazungu.Wa aafrika ni stupidy sokwe ukibisha kaishi nao nchi za nje ndio utajua walivyo Click to expand... Poa poa SOKWE
Fbn said: Kuna mda wengine tumezaliwa afrika ila tulitakiwa kuzaliwa wazungu.Wa aafrika ni stupidy sokwe ukibisha kaishi nao nchi za nje ndio utajua walivyo Click to expand... Poa poa SOKWE
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,614 Reaction score 171,564 Aug 31, 2025 #7 Bado yupo madarakani nae
Fbn JF-Expert Member Joined Jul 31, 2016 Posts 15,749 Reaction score 37,418 Aug 31, 2025 #8 TIMING said: Poa poa SOKWE Click to expand... Sokwe kwani unabisha kwani utumwa ulikuwa si sisi watawala kufanya hivyo.Mfano ukienda misri utaelewa
TIMING said: Poa poa SOKWE Click to expand... Sokwe kwani unabisha kwani utumwa ulikuwa si sisi watawala kufanya hivyo.Mfano ukienda misri utaelewa
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,962 Reaction score 871,026 Aug 31, 2025 #9 OktobaTUNATIKI said: Biashara mpaka tuzitaje? Click to expand... Labda kama ni ushirikina
TIMING JF-Expert Member Joined Apr 12, 2008 Posts 31,830 Reaction score 19,072 Aug 31, 2025 #10 Fbn said: Sokwe kwani unabisha kwani utumwa ulikuwa si sisi watawala kufanya hivyo.Mfano ukienda misri utaelewa Click to expand... Haina shida SOKWEE UMESOMEKA
Fbn said: Sokwe kwani unabisha kwani utumwa ulikuwa si sisi watawala kufanya hivyo.Mfano ukienda misri utaelewa Click to expand... Haina shida SOKWEE UMESOMEKA
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 178,804 Reaction score 196,542 Aug 31, 2025 #11 Mambo yake muachie mwenyewe... Cc: Mahondaw