Rais mpya wa Ghana kuapishwa leo

Rais mpya wa Ghana kuapishwa leo

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Posts
6,623
Reaction score
8,427
Rais mpya wa Ghana ataapishwa hii leo, katika taifa ambalo limetajwa na wengine kama lenye kiwango bora zaidi cha Demokrasia Barani Afrika.

_93304378_fec76d06-c315-4fae-808e-f75c58e48acf.jpg
​

Nana Akufo-Addo, aliyekuwa wakati mmoja wakili wa haki za kibinadamu, alimshinda kiongozi wa sasa, John Dramani Mahama, katika uchaguzi wa mwezi uliopita.

Karibu viongozi 11 wa mataifa ya Afrika wanatarajiwa kuhudhuria sherehe hiyo, ambako hali ya usalama tayari imeimarishwa.

Baada ya kuapishwa kwake, viongozi wa Afrika watajadiliana jinsi ya kuhakikisha kuwa Rais wa Gambia Yahya Jamme anakubali kuwa alishindwa katika Uchaguzi Mkuu uliopita.

Chanzo: BBC
 
hivi rais mteule ea gambia ataapishwa lini au ndo hivyo tena
 
Back
Top Bottom