Rais Magufuli yashamshinda?

Ngosha maji shingoni

Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
 

Wewe si mmoja ya wale machoko mliosema mnataka ashindwe? usijifany unauliza wewe weka sawa tu usenge wako.
 
Unanuka mdomo mkuu!! Hebu sukutua ukalale!!


Do you fuckin' know me? Stop quoting posts of individuals whose where about are unknown to you. Are you freaking gay? Dont you fuckin' dare quote my post again; Son of-a-B---tch!
 

Muflisi wa kisiasa! Kama vile uko red street... unataka kumridhisha kila mtu..
 
Sikuzoea kuridhishwa na tabia za mwenye kuiga tabia za kinyonga!

In fairness to Kinyonga, ni maumbile, je wewe?

You can't be part-time man of principle - John Amaechi

Shame on you!

Kwa hiyo unaridhishwa na nini? Ruler dick?
 

Kuna nini?
 
Kwa hiyo unaridhishwa na nini? Ruler dick?

There is no such thing as negative thought, unless your conscious associated with that thought, my question to you, are you in a way shape or form related to Le mtindiz?,

By the way you have already failed your litmus test.

I luv the hypocrites being antagonised! You get a sense of real you! They are not rational in their thoughts as they claim to be!

Now go back to sleep!
 

Unasema maadui wa Magufuri ni wengi wakiwemo CHADEMA, je!! Nawewe sio adui yake ? unajua we Ni mnafiki sana,, unajipendekeza sasaivi ili wasije kukunyakua hapo kwenu tandale, maana sasaivi upo TZ
 
Siku hizi umeshakuwa compromised, huwezi andika kama hivi tena. Ninadhani walikutafuta wakakununua kama wanavyowanunua wabunge/madiwani. Wewe umekuwa strategist wa Bashite kwa sasa kwa ajili ya kutetea maovu yake.
 

Siku hzi thread za nyuma zinaibuka kama uyoga
 
Na kwanza tuliosema huyu ni One term president inawezekana hata asikamilishe One Term

Ofcourse sio lazima akae madarakani miaka 5.
subutyuuu au unapiga kura peke yako.....huyo jamaa 2020 anachukua kiurahisi tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…