Rais Magufuli Serikali yako ina baadhi ya watumishi ni wasaliti/waasi wa viapo vyao vya kiutumishi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli Serikali yako ina baadhi ya watumishi ni wasaliti/waasi wa viapo vyao vya kiutumishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MLAU, May 20, 2017 at 3:55 AM.

  1. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2017 at 3:55 AM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,675
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Katika awamu hii ya Tano mambo mengi tusiyoyazoea yamefanyika ktk Serikali ukilinganisha na awamu zilizopita.

    Tumeona ziara za kushitukiza maeneo nyeti,utumbuaji wa majibu kwa viongozi,safari za Nje kusimamishwa kwa viongozi bila kibali toka ikulu n.k

    Tuomeona siri za ndani za Serikali kuanza kuvuja kwa wahusika au Hata sio wahusika mapema sana na Hata kingine zisizostahili kutolewa Nje Sasa zinatolewa tu.

    Mfano huyu Dada Mange Kimambi amekuwa akitoa taarifa za ndani za Serikali zile nyeti ambazo sidhani kama amelala ameota tu ila lazima Kuna watu wa Karibu na Rais wanaotoa hizo taarifa na huyu dada anazitangaza kwa umma.

    Sasa ktk Serikali yoyote ile Kuna mambo ya kuwaambia umma na Kuna mambo ni ya kiofisi tu hata umma wakifahamu sio shida lakini Kuna mengine ni ya Ofisi tu na tena ni SIRI na hairusiwi kutoka Nje kwa njia yoyote.

    Sasa watumishi wasio waaminifu wamekuwa wakizitoa hizo taarifa za SIRI kitu ambazo ni hakiruhusiwi kabisa na hao ndiyo wasaliti au waasi


    Mh Rais adhabu yao hao wakikamatwa ni 'kifo kimya kimya' tu hakuna jinsi.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2017 at 5:22 AM
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,093
    Likes Received: 2,329
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono mkuu. Kukaa na watu ambao wana collude na watu ili ushindwe, hawa ukishawabaini dawa ni moja tu kuwatia kiberiti ili waruke na kukanyagana
     
  3. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2017 at 5:29 AM
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,078
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Yawezekana na wewe ni mmoja wao! Take care!
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2017 at 5:32 AM
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,947
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    Ungeweka na mifano ya hayo mambo ningekuelewa otherwise usiamini kila udaku unaopostiwa insta ni kutoka serikalini.
    Laiti mtu angezijua siri za nchi japo kama punje ya haradali tu basi wengi wangezimia.

    Ukienda Kwenye vijiwe vya kahawa pale kariakoo na posta kila mtu anajidai anayajua mambo ya Ikulu...hiyo haiwafanyi wao kujua siri za nchi...Trust me siri za nchi ziko salama ...hizo zinazoitwa siri na wadaku ni udaku tu...na kulishana matangopori.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2017 at 5:40 AM
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 56,765
    Likes Received: 23,715
    Trophy Points: 280
    Una maoni gani ya kuapishwa mbele ya mamilioni ya Watanzania na kuahidi kuilinda na kuiheshimu katiba ya Tanzania kisha kutotimiza ahadi yake hiyo!? Je, huu nao si usaliti kwa Watanzania?



     
  6. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2017 at 5:48 AM
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,947
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    Kipengele kipi cha katiba kilichokiukwa?
     
  7. swahiba92

    swahiba92 JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2017 at 6:04 AM
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 754
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Msaliti wa kwanza ni Yohana mwenyewe Aliapa kuilinda democracy lakini Ameikanyaga kanyaga democracy
     
  8. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2017 at 6:39 AM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,675
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Kama na Mimi nipo nastahili adhabu ya 'kifo'
     
  9. DUBULIHASA

    DUBULIHASA JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2017 at 6:44 AM
    Joined: Nov 26, 2016
    Messages: 1,420
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Mkuu weka hata kapicha kamoja kanakomwonyesha mtumishi wa serikali akitoa siri VINGINEVYO ww ni mnaafiki km alivyosema John Cena
     
  10. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2017 at 6:49 AM
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 5,771
    Likes Received: 9,399
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisaa. Kuna watu ni wanafiki sana.
     
  11. colonel96

    colonel96 Member

    #11
    May 20, 2017 at 6:52 AM
    Joined: Apr 17, 2017
    Messages: 16
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 5
    Msema ukweli ni Mpenz wa Mungu.waache waseme ukwel kma boss wao anavofanya
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2017 at 6:56 AM
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,947
    Likes Received: 4,254
    Trophy Points: 280
    na wewe unaamini kuwa kusakwa kwa muhalifu flani ni siri?
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2017 at 6:57 AM
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,135
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa vyema zaidi kama ungeweka na siri hizo zilizo vujishwa, ingawa kuna uwezekano kukawa na utofauti wa definition ya neno "siri". Mfano unatumwa waraka wa mwangosi flani kwa watumishi wa halmashauri flani, la ajabu waraka huo huo ni siri hata kwa hao watumishi!!!!!
     
  14. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2017 at 7:06 AM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,675
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Siongelei issues ya MTU Fulani kusakwa kuwa ni siri au sio siri.

    Nachosema kwanini Kuna kutoa siri za Serikali kwa wasiowahusika wa siri hiyo toka ktk baadhi ya Ofisi na maofisa wa Serikali na huo ni mfano.

    Document imegongwa muhuri wa Siri lakini inazagaa uraiani?? Kwanini??
     
  15. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2017 at 8:34 AM
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 5,802
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280

    Kiswahili kinakuja na misamiati mingi inakuwa ngumu kuuelewa ujumbe
     
  16. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2017 at 8:38 AM
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Siri gani ya nchi mkuu?Mbona hadi Leo hatujui siri ya kung'ang'ania mwenge?Ina maana hao wadukuzi hawajawahi kuidukua?Au unataka wenzio walio karibu na Rais watumbuliwe ili upewe nafasi wewe?
     
  17. s

    sai sai Member

    #17
    May 20, 2017 at 9:00 AM
    Joined: Dec 17, 2016
    Messages: 87
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Wewe mwehu tu kaungane na wakina bashite wenzako kutetea uovu mnatetea huyu dereva wa lori aliyekosa mwekekeo
     
  18. m

    mwakijembe Senior Member

    #18
    May 20, 2017 at 9:02 AM
    Joined: Mar 20, 2017
    Messages: 110
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Mkuu kwa ww jinsi unavyojipendekeza sio rahisi uwe ni ww. Maana sioni kama una ujanja wowote hapa mjini zaidi ya kutandikia watu jamvi ili watoto waende chooni.
     
  19. 2

    2kimo JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2017 at 9:11 AM
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 1,921
    Likes Received: 1,708
    Trophy Points: 280
    Umemalizia vibaya Lakini hoja yako ni ya msingi mno!
    Umemalizia vibaya Ila una hoja ya msingi sana!
    Binafsi sifurahishwi na utendaji wa serikali ya ccm tena huu wa awamu Hii ndio kabisa.
    Lakini Kuna mengi mazuri pia wameyafanya huwezi kukataa hilo.
    Linapokuja suala la classified information ku-leal hilo hakuna msamaha, yeyote afanyaye hayo ni msaliti kwa Taifa Lake. Hakuna maslahi mapana kwa yeyote yule endapo maslahi hayo yana-compromise maslahi mazima ya Nchi.
    Ni Kweli kwa yeyote atakayekamatwa ashtakiwe na afungwe, au aadhibiwe kwa kadri sheria zetu zinavyoongoza!
     
  20. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2017 at 9:32 AM
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,675
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Nenda BAKITA utajua maneno ya kiswahili usiyoyajua hapo kabla
     
Loading...