Rais Magufuli ni quality na siyo quantity, ushahidi


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,500
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,500 280
Awamu hii ya tano imejidhihisrishia kwamba wao ni watu wa quality na siyo Quantity au kwa kikwetu tunawekeza zaidi kwenye ubora na siyo uwingi tu wa vitu, mfano hai watu wanapiga kelele mizigo kupungua Bandarini ambapo ni kweli lkn kwa mujibu wa TRA tunakusanya mapato mengi zaidi kuliko hapo mwanzo hivyo hapo utaona ni quality na siyo quantity, hata kwenye Utalii itakuwa hivyo hivyo watakuja watalii wachache kiasi lkn wenye uwezo mkubwa wa kifedha na siyo wengi lkn wasiokuwa na fedha za kutumia, hivyo hata hapa pia ni quality na siyo quantity!

Raisi Magufuli ni genius, na mtu genius huchagua watu magenius pia!

Hii ndiyo TanZania mpya bhana!
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,197
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,197 280
Angekuwa genius angeomba ushauri wa jinsi ya kununua vindege vidogo kwa Kagame?

Angekuwa genius bei ya sukari huu ingekuwa 3000 kwa kilo?

Angekuwa genius dola moja ya kimarekani ingeuzwa kwa shilingi 2200 za kitanzania?

Angekuwa genius asinge changisha michango ya madawati wakati fedha za elimu bure zimeshatumwa mashuleni?

Angekuwa genius asinge chaguliwa kuwa mwenyekiti wa ccm hadi sasa?

Angekuwa genius angewakamata mafisadi bila kujali cheo, tabaka, au chama na kuwafikisha kwenye vyombo vya sheria.

Itaendelea...
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
7,936
Likes
4,542
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
7,936 4,542 280
Sikukuu njema mkuu Barbarosa. Napenda uandishi wako kwa sababu siku zote unachokoza fikra za watu hivyo mjadala unakuwa mrefu na wanaofaidika ni wengi. Wadau hutafuta cha kuongea ambacho ni negative, wanaongelea suala la sukari, likipatiwa utatuzi watahamia kwenye suala la Lugumi, likitatuliwa watahamia kwenye suala la mtoto wa mkuu wa nchi. Waliongelea suala la fedha za MCC, baadae wamarekani hao hao wakatoa fedha nyingine nyingi tu, kimya kimya wakaamua kuachana na issue hiyo ya wamarekani.
Yaani nafsi zao siku zote hutafuta kitu kibaya cha kuongelea.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Kama wewe ni Mgeni na Tawala za Nchi hii endelea Kujifariji.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
Awamu hii ya tano imejidhihisrishia kwamba wao ni watu wa quality na siyo Quantity au kwa kikwetu tunawekeza zaidi kwenye ubora na siyo uwingi tu wa vitu, mfano hai watu wanapiga kelele mizigo kupungua Bandarini ambapo ni kweli lkn kwa mujibu wa TRA tunakusanya mapato mengi zaidi kuliko hapo mwanzo hivyo hapo utaona ni quality na siyo quantity, hata kwenye Utalii itakuwa hivyo hivyo watakuja watalii wachache kiasi lkn wenye uwezo mkubwa wa kifedha na siyo wengi lkn wasiokuwa na fedha za kutumia, hivyo hata hapa pia ni quality na siyo quantity!

Raisi Magufuli ni genius, na mtu genius huchagua watu magenius pia!

Hii ndiyo TanZania mpya bhana!
Magufuli ni chaguo la Mungu!
 
S

sagalani

Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
75
Likes
17
Points
15
Age
38
S

sagalani

Member
Joined Jun 1, 2016
75 17 15
Soma warumi hapo juu. Not sons
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,970
Likes
2,809
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,970 2,809 280
Sons kitabu cha warumi 13:1-2 mamlaka hii ya Magufuli.imewekwa na Mungu.usipinge huo ndio ukweli.
Nyongeza: Mamlaka zilizowekwa na mungu hazipingani na kauli za watu wa mungu
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
Amejaza wagala kutoka majaliwa mpaka madas je nikweli 18%ndio tulip na elimu acheni hizo nchi hii yetu soye
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
Sas
Sikukuu njema mkuu Barbarosa. Napenda uandishi wako kwa sababu siku zote unachokoza fikra za watu hivyo mjadala unakuwa mrefu na wanaofaidika ni wengi. Wadau hutafuta cha kuongea ambacho ni negative, wanaongelea suala la sukari, likipatiwa utatuzi watahamia kwenye suala la Lugumi, likitatuliwa watahamia kwenye suala la mtoto wa mkuu wa nchi. Waliongelea suala la fedha za MCC, baadae wamarekani hao hao wakatoa fedha nyingine nyingi tu, kimya kimya wakaamua kuachana na issue hiyo ya wamarekani.
Yaani nafsi zao siku zote hutafuta kitu kibaya cha kuongelea.
Sasa mbona mlikuwa mnasema hamtaki misaada sasa
 
B

Bb YangeYange

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
337
Likes
182
Points
60
Age
71
B

Bb YangeYange

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
337 182 60
G
Sikukuu njema mkuu Barbarosa. Napenda uandishi wako kwa sababu siku zote unachokoza fikra za watu hivyo mjadala unakuwa mrefu na wanaofaidika ni wengi. Wadau hutafuta cha kuongea ambacho ni negative, wanaongelea suala la sukari, likipatiwa utatuzi watahamia kwenye suala la Lugumi, likitatuliwa watahamia kwenye suala la mtoto wa mkuu wa nchi. Waliongelea suala la fedha za MCC, baadae wamarekani hao hao wakatoa fedha nyingine nyingi tu, kimya kimya wakaamua kuachana na issue hiyo ya wamarekani.
Yaani nafsi zao siku zote hutafuta kitu kibaya cha kuongelea.
Naam! Na mazuri yanayofanywa na serikali wao huyageuza yaonekane mabaya. Shame on them! Hao jamaa hawaishi kutafuta majukwaa na kukosoa kila kinachofanywa na serikali ya awamu hii mpaka tunabaki kujiuliza endapo wao ndio wageshika uongozi wangefanya kipi cha maana?
 
Muharango

Muharango

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,674
Likes
994
Points
280
Age
24
Muharango

Muharango

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,674 994 280
Swissme!
 
L

lushenshe

Senior Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
150
Likes
46
Points
45
Age
47
L

lushenshe

Senior Member
Joined Jun 5, 2016
150 46 45
Kifungu no:6 Nakupa pongezi mchangiaji! unapoacha Mafisadi Akina Chenge.. Ngereja! Tibeijukya za mboga milioni 10! na Kulinda wastaafu!!!! kwenye jukwaa unahadaa watz na ulimwengu! Baada ya kutambua vipele na majipu na kufilisi ni sawa na kuzima bunge live mpiga Kura asione unamwakilishaje ktk huduma!! na ukirudi kumwomba Kura anakuuliza nikupe yanini wakati hapa tz uliniibia gizani!! unaenda uingereza kuuliza watz wang'ambo tuonyeshe bunge tusionyeshe? cc hatutoi Kura lini Tz ikageuka uingereza? KAMA bunge likionyeshwa watu hawafanyi kazi!!! familia ngapi mlizipelekea chakula? cku ya u chaguzi tutagoma mjichague tuone'take auction.Magu bunge lipekupunguzia kama 79 % tuma usalama wa Taifa huku chini usikie!! Ccm baadhi Yao mambo unayofanya Wengi wanapinga huku mtaani!
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
7,936
Likes
4,542
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
7,936 4,542 280
Sas

Sasa mbona mlikuwa mnasema hamtaki misaada sasa
Hakuna nchi duniani yenye uwezo wa kujitegemea kwa asilimia mia moja. Awamu ya tano inabebwa na jeuri ya kujitegemea na kukataa kulamba miguu ya matajiri, utu wetu hauwezi kuwekwa rehani eti kwa sababu ya shida za kiuchumi.
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Mwl Kaijage yuko wapi siku hizi?au kaulamba u DC?
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,585
Likes
3,890
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,585 3,890 280
Nyongeza: Mamlaka zilizowekwa na mungu hazipingani na kauli za watu wa mungu
Mkuu Mingoi achana nao, nadhani hawa hawajui kama hata miungu nao huchagua viongozi; sasa ni afadhali wangetueleza kama ni lini walikutana na Mungu akawakubalia kwamba alihusika kutuwekea viongozi na sio miungu kama wengine wanavyofikiri? Kumhusisha Mungu katika jambo ambalo hata huna uhakika nalo ni dhambi kubwa sana!
 
mululu

mululu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2014
Messages
734
Likes
191
Points
60
mululu

mululu

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2014
734 191 60
Wengi hamjamwelewa mletaMada. Nimeipenda hiii watalii wachacheee mipesa hiyooo
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,215
Likes
777,058
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,215 777,058 280
long may he reign JPM!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
duh nitakuja....
 

Forum statistics

Threads 1,235,719
Members 474,712
Posts 29,231,706