Rais Magufuli na mfumo Kristo

Status
Not open for further replies.

Ulipo weka Title yako tuuuuu, nilichoka. Acheni mambo ya kulia lia.... kwani wasio Waislamu wanapata wapi vya bure? Huku mtaani tunanunua maduka tofauti? Kwani tunapanda dala dala tofauti? Tunasoma shule tofauti? Mboa awamu ya 4 hizi hoja hazikuwepo?

Sikatai utafiti unaopendekeza... Ila mimi nashauri huyo Consultant sijui...Aaanze na awamu ya 4 (miaka yote 10) ilikuwaje??? na sasa (kwa miezi hii 6) hali ikoje?

HAPA KAZI TUUUU!!!

Binafsi sipendi kabisa kusikia hizi vitu za Dini....dini, Ukristo...Uislamu etc.
 
Sifa kuu zinazoangaliwa kwenye uteuzi ni uwezo wa mtu kwenye majukumu husika si ukubwa wa Sigda usoni, sura,dini,jinsia wala udogo au ukubwa wa makalio ya mtu.
Kwahio wenye uwezo Waislamu ni 20% tu?
 
Umesema ukweli sababu hata mimi kabila langu halipo kwenye uwaziri, ukuu wa mikoa wala ukuu wa wilaya lakini si lalamiki. Sababu itaanza hivyo wakristo hatupo, au waislam hatupo wengi kwenye huo uteuzi, oh wapagani wametuacha, mwisho wachaga hatumo mara wahaya wametuacha, sijui mwisho tutafikia wapi? Ulalamishi haujengi tuchape kazi
 
toa bange hapa wewe mla nguruwe wakristo wanaouanaw huwaoni ptuuuuu
 
Hao wakoloni waliwadidimiza vipi waislam?

Ni kwa namna gani waislam walinyimwa elimu kabla ya uhuru?

Ni sehemu gani ya dunia ambayo waislam walishawahi kukiri kwamba wanatendewa haki pale walipokuwa chini ya uongozi aasiye mwislam? Nchi gani ya kiislam inamaridhiano na amani ya kweli zaidi ya kunyamazishana, kutishiana, kusalitiana, kusingiziana, kuchinnjana na kuooneana hata wkaiwa peke yao?

Kwa nini unapend akuleta habari za dini yako sehemu kuna utulivu ili kuvuruga amani?

Ni lini ulifanya sensa ukagundua imani za hao mawaziri 80% kwamba ni Wakristo?

Hivi uislam maana yake ni vurugu na fujo?

Uteuzi wa kikwete aliyeua taifa huoni kama ulikuwa na kasoro kubwa? Kwa hiyo unataka tuendelee kushangilia mfumo fisadi wa kikwete?

Tafadhali bwana, naoma ulete mada zenye akili. TEna usikumbushe watu machungu hapa.




 
Mambo ya udini hayana tija watanzania. Jambo moja huanzisha lingine mara ukabila, ukanda nk.

Chamsingi ni je huyo aliyeteuliwa ana sifa stahiki? Huduma inatolewa kwa kuzingatia udini?
kwa hiyo wenye sifa ni wakristo tu acha upuuzi wewe?
 
wakristo hakuna kazi wanayofanya zaidi ya wizi na ufisadi escrow mpaka maaskofu wamekula hao wakristo walioteuliwa wanasifa gani mbona hatuzijui
Tulia utazijua tu!! nyie manahimizana kuwafutiliambali wote wasiomjudu huyo allah wenu, sisi tunahubiri upendo hadi kwa adui, ni makosa tena ni dhambi kumlazimisha mtu kwa upanga amfuate mungu wako; Injili ya Kristo ni ya amani tu, dini zingine zimekuwa majanga na misiba duniani kote maana bila jihadi haziendi huku zikiacha maelfu ya watu wakiwa maiti, hovyo kabisa!!!
 
Walioteuliwa kuwa wakuu wa wilaya ni kama ifuatavyo (Orodha imepangwa kulingana na mikoa)

ARUSHA

Arusha – Mrisho Mashaka Gambo
Arumeru – Alexander Pastory Mnyeti
Ngorongoro – Rashid Mfaume Taka
Longido – Daniel Geofrey Chongolo
Monduli – Idd Hassan Kimanta
Karatu – Therezia Jonathan Mahongo
DAR ES SALAAM

Kinondoni – Ally Hapi
Ilala – Sophia Mjema
Temeke – Felix Jackson Lyaviva
Kigamboni – Hashim Shaibu Mgandilwa
Ubungo – Hamphrey Polepole
DODOMA

Chamwino – Vumilia Justine Nyamoga
Dodoma – Christina Solomon Mndeme
Chemba – Simon Ezekiel Odunga
Kondoa – Sezeria Veneranda Makutta
Bahi – Elizabeth Simon
Mpwapwa – Jabir Mussa Shekimweli
Kongwa – John Ernest Palingo
GEITA

Bukombe – Josephat Maganga
Mbogwe – Matha John Mkupasi
Nyang’wale – Hamim Buzohera Gwiyama
Geita – Herman C. Kipufi
Chato – Shaaban Athuman Ntarambe
IRINGA

Mufindi – Jamhuri David William
Kilolo – Asia Juma Abdallah
Iringa – Richard Kasesela
KAGERA

Biharamulo – Saada Abraham Mallunde
Karagwe – Geofrey Muheluka Ayoub
Muleba – Richard Henry Ruyango
Kyerwa – Shaban Ilangu Lissu
Bukoba – Deodatus Lucas Kinawilo
Ngara – Col. Michael M. Mtenjele
Missenyi – Col Denis F. Mwila
KATAVI

Mlele – Rachiel Stephano Kasanda
Mpanda – Lilian Charles Matinga
Tanganyika – Saleh Mbwana Mhando
KIGOMA

Kigoma – Samsoni Renard Anga
Kasulu – Martin Elia Mkisi
Kakonko – Hosea Malonda Ndagala
Uvinza – Mwanamvua Hoza Mlindoko
Buhigwe – Elisha Marco Gagisti
Kibondo – Luis Peter Bura
KILIMANJARO

Siha – Onesmo Buswelu
Moshi – Kippi Warioba
Mwanga – Aaron Yeseya Mmbago
Rombo – Fatma Hassan Toufiq
Hai – Gelasius Byakanwa
Same – Rosemary Senyamule Sitaki
LINDI

Nachingwea – Rukia Akhibu Muwango
Ruangwa – Joseph Joseph Mkirikiti
Liwale – Sarah Vicent Chiwamba
Lindi – Shaibu Issa Ndemanga
Kilwa – Christopher Emil Ngubiagai
MANYARA

Babati – Raymond H. Mushi
Mbulu – Chelestion Simba M. Mofungu
Hanang’ – Sara Msafiri Ally
Kiteto – Tumaini Benson Magessa
Simanjiro – Zephania Adriano Chaula
MARA

Rorya – Simon K. Chacha
Serengeti – Emile Yotham Ntakamulenga
Bunda – Lydia Simeon Bupilipili
Butiama – Anarose Nyamubi
Tarime – Glodious Benard Luoga
Musoma – Vicent Anney Naano
MBEYA

Chunya – Rehema Manase Madusa
Kyela – Claudia Undalusyege Kitta
Mbeya – William Ntinika Paul
Rungwe – Chalya Julius Nyangidu
Mbarali – Reuben Ndiza Mfune
MOROGORO

Gairo – Siriel Shaid Mchembe
Kilombero – James Mugendi Ihunyo
Mvomero – Mohamed Mussa Utali
Morogoro – Regina Reginald Chonjo
Ulanga – Kassema Jacob Joseph
Kilosa – Adam Idd Mgoyi
Malinyi – Majula Mateko Kasika
MTWARA

Newala – Aziza Ally Mangosongo
Nanyumbu – Joakim Wangabo
Mtwara – Khatibu Malimi Kazungu
Masasi – Seleman Mzee Seleman
Tandahimba – Sebastian M. Walyuba
MWANZA

Ilemela – Leonald Moses Massale
Kwimba – Mhandisi Mtemi Msafiri Simeon
Sengerema – Emmanuel Enock Kipole
Nyamagana – Mary Tesha Onesmo
Magu – Hadija Rashid Nyembo
Ukerewe – Estomihn Fransis Chang’ah
Misungwi – Juma Sweda
NJOMBE

Njombe – Ruth Blasio Msafiri
Ludewa – Andrea Axwesso Tsere
W
 
acha upunguani wewe mafisadi wakubwa nchi hii ni. Wakristo wakiongozwa na lowasa
 
Kuna kitu nakifanyia kazi,kuna watu wa asili ya ushombe shombe wamestawi sana utawala wa jk,na ukifuatilia unakuta mafuta wanauza wao,tender za msd ni wao,dili kubwa kubwa za serikali ni wao!Ndio sababu kuna watu wanaumia sana na kuanza kuota udini!Binafsi ni mkristo lakini sijawahi kufaidi chochote nchi hii kwa sababu ya dini yangu zaidi ya kazi ngumu kipato sungura!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Chanzo cha hii habari ni gazeti la kidini. Hivi awamu iliopita gazeti hili liliwahi kuhoji JK kujaza upande fulani?
 
sema wanasifa gani...kristo ni ya amani wakati walimuua Yesu tena walimtundika msalabani...Waliomuua Yesu walikuwa dini gani?
 
Na sisi Waswezi tunataka kuona engalau asilimia 40 ya baraza la mawaziri na asilimia 60 ya Makatibu wakuu, Waswezi hatujatendewa haki kabisa na ndiyo tuliochangia kwa aslimia kubwa kuchagua CCM
 
acha upunguani wewe mafisadi wakubwa nchi hii ni. Wakristo wakiongozwa na lowasa
Fisadi mkubwa alioitia nchi hii umaskini awamu iliopita ni Muislamu tena anapenda dini sana. Kaulize bandarini/TRA watakwambia.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…