Rais Magufuli amsaidia Mzee mstaafu aliyepunjwa mafao na kulalamika kupitia gazeti

spika

JF-Expert Member
Dec 7, 2014
458
500
Serikali ni nani na hao waliokuwa wanamdhulumu ni kina nani? Ni wangapi kama Bwana Uledi ambao malamamiko yao hayajapata nafasi ya kusambaa kwenye mitandao ya kijamii? Tuanzie hapo
 

API Gravity

JF-Expert Member
Mar 15, 2016
658
1,000
Serikali ni nani na hao waliokuwa wanamdhulumu ni kina nani? Ni wangapi kama Bwana Uledi ambao malamamiko yao hayajapata nafasi ya kusambaa kwenye mitandao ya kijamii? Tuanzie hapo
Nadhani kilichofanyika ni jambo jema na tukio hili la bwana Uledi litawapa mwanga na wengine wenye tatizo kama lake kujuwa ni wapi waanzie.

Pili, hili linakuwa fundisho kwa watumishi wanaosumbua wastaafu, kwani itakuwa ajabu huko mbeleni wakajitokeza watu kama Uledi wakiendelea kuzungushwa na stahiki zao.
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,036
2,000
Na Mimi ambaye nimedhulumiwa kupandishwa daraja mpaka sasa hivi nafanyaje? Sisi tunaolilia mapunjo yetu ya mishahara tunafanyaje? Si ndo haya yatakayotukuta huko mbeleni? Serikali la kusubiri matukio hili hakuna kitu hapo!! Tunahitaji kupandishiwa mishahara yetu bwana!
 

Kansigo

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
2,664
2,000
Raisi wa masikini ndo kafuta waajiriwa halali na kutunyima increment mwaka mzima now
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,132
2,000
Kutafuta kiki tu,hivi kuna wazee wangapi wanohangaikia staki zao kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii,,wamasaidiwa vipi
 

Waziri kivuli

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
2,989
2,000
Nadhani kilichofanyika ni jambo jema na tukio hili la bwana Uledi litawapa mwanga na wengine wenye tatizo kama lake kujuwa ni wapi waanzie.

Pili, hili linakuwa fundisho kwa watumishi wanaosumbua wastaafu, kwani itakuwa ajabu huko mbeleni wakajitokeza watu kama Uledi wakiendelea kuzungushwa na stahiki zao.
Una maana nao mpaka waandike magazetini?kwann usipatikane ufumbuzi kwa wote?
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,625
2,000
Chaggadomo napo watalaumu subiri uone...utasikia oooh mbona wako wengi..swali mlitaka huyo aachwe?
Magufuli wewe ni chaguo la Mungu kelele za jf zisikutishe ..
Wewe piga kazi ikifika uchaguzi sisi tunachinja tuu...wala hatuitaji kelele....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom