Rais Magufuli amevunja mtandao wa kinyonyaji nchini

Rais Magufuli amevunja mtandao wa kinyonyaji nchini

DOFFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
425
Reaction score
233
Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.
 
Jitahidi kumuunga mkono, mimi simo. Nitamuunga mkono kama atawakamata wahusika wa kashfa zifuatazo:

1. Lugumi
2. EPA
3. Richmond
4. Home shoping centre
5. ESCROW hasa waliokwapua mapesa kupitia Stanbic
6. Uuzwaji na kisha urejeshwaji wa mgodi wa Kiwira

Nikiona wahusika wa hizo scandle wamewekwa nguvuni nitaanza kumuamini na kumuunga mkono mkuu
 
Jitahidi kumuunga mkono, mimi simo. Nitamuunga mkono kama atawakamata wahusika wa kashfa zifuatazo:

1. Lugumi
2. EPA
3. Richmond
4. Home shoping centre
5. ESCROW hasa waliokwapua mapesa kupitia Stanbic
6. Uuzwaji na kisha urejeshwaji wa mgodi wa Kiwira

Nikiona wahusika wa hizo scandle wamewekwa nguvuni nitaanza kumuamini na kumuunga mkono mkuu
WEWE TULIA TU RAFIKI YANGU-SHUHUDIA JINSI CONC.SULPHURIC ACID INAVYO MALIZA MIFUPA HIZO!!!!!!!!!!
 
Setti vipi mbona tunaendelea kimnyonyesha maana yy hanyonyi tunamnyonyesha hassa!maana haiwi bunge litoe maazimio ya kumfilisi lkn Serikali bado inamlipa kama kawa!
 
Majizi yote makubwa CCM kitu gani cha ajabu
 
Jitahidi kumuunga mkono, mimi simo. Nitamuunga mkono kama atawakamata wahusika wa kashfa zifuatazo:

1. Lugumi
2. EPA
3. Richmond
4. Home shoping centre
5. ESCROW hasa waliokwapua mapesa kupitia Stanbic
6. Uuzwaji na kisha urejeshwaji wa mgodi wa Kiwira

Nikiona wahusika wa hizo scandle wamewekwa nguvuni nitaanza kumuamini na kumuunga mkono mkuu
hayo makaburi ya zamani, wewe iba leo uone cha mtemakuni.
 
Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.
Cr.ap. habari haina mashiko wala data
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Jitahidi kumuunga mkono, mimi simo. Nitamuunga mkono kama atawakamata wahusika wa kashfa zifuatazo:

1. Lugumi
2. EPA
3. Richmond
4. Home shoping centre
5. ESCROW hasa waliokwapua mapesa kupitia Stanbic
6. Uuzwaji na kisha urejeshwaji wa mgodi wa Kiwira

Nikiona wahusika wa hizo scandle wamewekwa nguvuni nitaanza kumuamini na kumuunga mkono mkuu
Kwani ulitegemea raisi gani au chama gani kingewakamata hao?? Maana Lowasa mwenyewe alisema wazi kabisa alipo hohiwa na BBC kua si rahisi kuwasgughulikia hao mafisadi wakubwa.. Au labda hamsikilizi viobgozi na wagimbea wanacho ongelea mnabaki tu kua washabiki
 
Kwani ulitegemea raisi gani au chama gani kingewakamata hao?? Maana Lowasa mwenyewe alisema wazi kabisa alipo hohiwa na BBC kua si rahisi kuwasgughulikia hao mafisadi wakubwa.. Au labda hamsikilizi viobgozi na wagimbea wanacho ongelea mnabaki tu kua washabiki
Kiongozi awamu hii hata mawe yatasema...................................
 
Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.
Ajira kutokwepo baada ya miezi miwili na wanafunzi kupewa hela za practical nusu ndyo unaita mtandao wa kinyonyaji me nikaijua kaipiga voda chini baada ya kufuta mb50 kwa sh 300 na gharama lukuki, au unasema mtandao gani
 
Mbowe anaweza akawa wa kwanza.NHC imemfunua

SUbiri NHC kumlipa mabilioni huyo unayedhani amefumuliwa.Mbowe atakapoanza kucheka naona watanzania ndipo tutaanza kulia maana upuuzi wa kufanya maamuzi yasiyo na tija kwa Taifa
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Na mnyonyaji Lugumi na yule aliyenunua MV Dar boti uozo kwa bilioni nane, Wakwapuzi wa UDA akina Salma na Ridhwan Kikwete na kundi lao!? Acha kuandika uongo banaaa wakati ukweli unaujua fika.

Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.
 
KUNA MISUKULE WATASEMA NAWE NI CCM.

MAANA KWAO RAISI WA AWAMU HII NI DICTATOR.
 
Back
Top Bottom