Rais Magufuli amevunja mtandao wa kinyonyaji nchini

Rais Magufuli amevunja mtandao wa kinyonyaji nchini

Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.
AMEN AMEN AMEN
 
Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.
https://www.jamiiforums.com/threads/rais-magufuli-amevunja-mtandao-wa-kinyonyaji-nchini.1108787/
Umemshinda Nyerere mpaka nchi akaipeleka muflis na akalazimika kunawa mikono na kukaa pembeni
 
Kazi kubwa na kazi ya hatari sana kuthibiti watu na mtandao waouweka ili kufaidi rasilimali za nchi yetu na wengi wa watu hao unawajua?
Baadhi yao wamesimamishwa kazi......
Baadhi yao wamefukuzwa kazi ...
Baadhi yao wamestaafishwa kazi..
Baadhi kesi inaendelea...
Baadhi yao watanaswa hivi karibuni..

Watanzania tuungane na rais wetu kukabiliana na nguvu yeyote inayotaka kudhoofisha kasi ya mh.Rais ili asiwafikie baadhi yao watanaswa hivi karibuni. Na wanajua hapo itakuwa mwisho wao wa kifisadi.
Mungu ibariki tanzania,
Mungu mbariki rais wetu,
Mungu wabariki -usalama wetu wa nch.

Majizi ya nchi nyingi za Kiafrika ni Wazungu, hao wengine ni wasindikizaji tu, avunje mikataba mibovu yote na hao jamaa, faida ya madini iwe 60 kwa tz na 40 kwa investors na sehemu nyingine iwe hivyohivyo, KIWI-RAHA SANA amnyang'anye jamaa yake airudishe kwa govt
 
Mambo yanayoendelea yananikumbusha story ya Pakistan, ukijiona uko kwenye group la wengi jiulize, sio muda wote mnakua correct, mnaweza kua very wrong.

Pakistan watu walijitokeza kumsupport jamaa moja aliyemuua bosi wake kwa kummiminia risasi nyingi wakidai kua alikua anatenda kazi ya Mungu, kesi yake lawyers zaidi ya 300 walitaka kuichukua kumtetea japo mwisho wa siku serikali ya Pakistan iliamuru jamaa auliwe, na kwenye msiba wake watu maelfu ya watu walijitokeza kumsupport. Sababu ya jamaa kumuua bosi wake ni kua bosi wake alimtetea mdada moja wa kikatoliki ambaye alishtakiwa kua kamkufuru mtume, kwa sababu ya wivu tu, mdada wa watu alikua ananawa mikono na wenzake yeye kama mkristo na wao kama waislamu wakawa wanamwita mchafu.

Ukiwa brainwashed kila kitu unachoambiwa unaamini 100% bila ku~question, ndiyo situation iliyopo sasa hivi, hivi tutajiitaje watu wenye elimu kama hatutakiwi ku~question kinachoendelea kama ni sahihi au la? Hao mafisadi mnaowaongelea sijui wako wapi, mbona hatujasikia mtu anafilisiwa au anatupwa jela? tunasikia story tu kua wanapambana na mafisadi, wapi?? Yule ambaye alikua anapiga milioni kadhaa kila dakika naye aliishia wapi maana hata jina walificha kumtaja. Naona biashara za watu innocent tu ndo zinafungwa bila kupewa sababu ya msingi zaidi ya neno "uchochezi"
 
Kiukweli hela imekuwa ngumu ila ukweli jpm anafaa hakuna baba a sie na makosa nikweli dili zimepunguwa sana ikifika miaka 5 kitasomekatu
 
Kushughulikia mafisadi wakubwa ni shida sana. Maana wana watu wao wa kuwatetea na kuwapigania mpaka mitandaoni. Magufuli ana kazi kubwa kweli kweli. Mungu amjalie utashi zaid, maarifa na busara katika kuwa shughulikia
 
Kushughulikia mafisadi wakubwa ni shida sana. Maana wana watu wao wa kuwatetea na kuwapigania mpaka mitandaoni. Magufuli ana kazi kubwa kweli kweli. Mungu amjalie utashi zaid, maarifa na busara katika kuwa shughulikia
AMEN
 
Matatzo ya ufisadi nchi hii yana mizizi mirefu na iliyokomaa.

Inaanzia hasahasa miaka ya 1980 au 1990. Kitu kikizoeleka sana inakuwa kama Tabia.

Sasa hii mizizi mirefu au tabia zilizikomaa magufuli ataziweza ndani ya mwaka mmoja? Haiwezekani. Tumpe muda. Ameonyesha nia kuwa ana nia na ana uwezo.
 
Jitahidi kumuunga mkono, mimi simo. Nitamuunga mkono kama atawakamata wahusika wa kashfa zifuatazo:

1. Lugumi
2. EPA
3. Richmond
4. Home shoping centre
5. ESCROW hasa waliokwapua mapesa kupitia Stanbic
6. Uuzwaji na kisha urejeshwaji wa mgodi wa Kiwira

Nikiona wahusika wa hizo scandle wamewekwa nguvuni nitaanza kumuamini na kumuunga mkono mkuu
Meremeta
Mkataba wa IPTL
 
Matatzo ya ufisadi nchi hii yana mizizi mirefu na iliyokomaa.

Inaanzia hasahasa miaka ya 1980 au 1990. Kitu kikizoeleka sana inakuwa kama Tabia.

Sasa hii mizizi mirefu au tabia zilizikomaa magufuli ataziweza ndani ya mwaka mmoja? Haiwezekani. Tumpe muda. Ameonyesha nia kuwa ana nia na ana uwezo.[/Q
HAPA NI SHUGHULI TU HAKUNA NYINGINE...............................
 
Ajira kutokwepo baada ya miezi miwili na wanafunzi kupewa hela za practical nusu ndyo unaita mtandao wa kinyonyaji me nikaijua kaipiga voda chini baada ya kufuta mb50 kwa sh 300 na gharama lukuki, au unasema mtandao gani
Kumbe na wewe mkuu imekugusa hiyo ya mb 50 kwa tshs 300! Nimeamua kuhama kabisa voda kwa sababu hiyo. Wengine tunatumia vifurushi kwenye simu na computer. Voda kwenye somu, halotel kwenye computer, gharama zimepanda wakati kipato kinaendelea kushuka. Voda hawana maana
 
Na mnyonyaji Lugumi na yule aliyenunua MV Dar boti uozo kwa bilioni nane, Wakwapuzi wa UDA akina Salma na Ridhwan Kikwete na kundi lao!? Acha kuandika uongo banaaa wakati ukweli unaujua fika.
Weka ushahidi hata kidogo tu................................ili tuweze kusema angalau.
 
Unaishi chini ya jiwe hata hujui yanayojiri nchini? Ushahidi gani unaotaka wewe kuhusu ufisadi wa Magufuli ambao haujawekwa hadharani na CAG, vyombo vya habari na hapa jamvini pia? Acha kuukimbia ukweli na kung'ang'ania uzushi na uongo.

CAG agundua Ufisadi wa Bilion 7.9 Kivuko cha Dar-Bagamoyo
Maneno ya mtaani tu hata kwenye kanga yapo bana sijaona sehemu CAG amemtaja Mh. waziri wa wakati huo kwenye ripoti ili awajibishwe.
 
Wacha kuonyesha upumbavu wako hadharani wewe! Ufisadi wa bilioni 8 za walipa kodi unasubiri hadi CAG aandike Waziri mhusika awajibishwe!? Umeshasikia kitu kinaitwa kujiuzulu kutokana na kashfa nzito!? Kwanini huyu asijiuzulu.

Na kwa taarifa yako CAG haokotezi maneno mitaani. Hupitia documents zote husika kuzikagua, kuhoji wahusika wote kabla ya kuandika ripoti yake. Acha kuonyesha ufinyu wa akili yako kwa kudai eti maneno ya mitaani.

Maneno ya mtaani tu hata kwenye kanga yapo bana sijaona sehemu CAG amemtaja Mh. waziri wa wakati huo kwenye ripoti ili awajibishwe.
 
kweli kabisa kwa kumuongezea mtu wachini na yule anaitwa masiki tozo za kodi katika kila huduma anayo pokea!!inahitaji ukichaa kutete huu ufedhuri
 
Back
Top Bottom