Rais Magufuli aamua kutumia Style ya Kampeni za Lowassa

Rais Magufuli aamua kutumia Style ya Kampeni za Lowassa

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,015
Reaction score
64,074
13775946_1571055436242202_3150971540320152460_n.png

Kundi la vijana wa CCM, maarufu kama Wazalendo, limeingia mjini Dodoma kwa ajili ya kufanya kampeni kushawishi wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum wa chama hicho, kumpigia Rais John Magufuli kura ya ‘NDIYO’.

Rais Magufuli utendaji kazi wake unambeba, nguvu yote hii ya nini? Bado naamin Kwamba rai anajiamini.

Rais John Magufuli, anatarajiwa kupokea kijiti cha Uenyekiti wa CCM Jumamosi hii kwa mujibu wa utamaduni uliozoeleka CCM. Uenyekiti wa CHAMA hamna demokrasia ya kufanya Uchaguzi
 
Kuna watu wana hamu ya uchaguzi wa nyumba ya jirani kuliko nyumba yao wenyewe.. Hivi chama chenye afadhali ya demokrasia nchi hii ni kipi!!
 
Kuna watu wana hamu ya uchaguzi wa nyumba ya jirani kuliko nyumba yao wenyewe.. Hivi chama chenye afadhali ya demokrasia nchi hii ni kipi!!
kwani kuna chama kinafanya uchaguzi?
 
View attachment 368599
Kundi la vijana wa CCM, maarufu kama Wazalendo, limeingia mjini Dodoma kwa ajili ya kufanya kampeni kushawishi wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum wa chama hicho, kumpigia Rais John Magufuli kura ya ‘NDIYO’.

Rais Magufuli utendaji kazi wake unambeba, nguvu yote hii ya nini? Bado naamin Kwamba rai anajiamini.

Rais John Magufuli, anatarajiwa kupokea kijiti cha Uenyekiti wa CCM Jumamosi hii kwa mujibu wa utamaduni uliozoeleka CCM. Uenyekiti wa CHAMA hamna demokrasia ya kufanya Uchaguzi
Ukitaka uitwe msaliti ndani ya ccm basi dai kushiriki kugombea uenyekiti wa ccm taifa
 
View attachment 368599
Kundi la vijana wa CCM, maarufu kama Wazalendo, limeingia mjini Dodoma kwa ajili ya kufanya kampeni kushawishi wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum wa chama hicho, kumpigia Rais John Magufuli kura ya ‘NDIYO’.

Rais Magufuli utendaji kazi wake unambeba, nguvu yote hii ya nini? Bado naamin Kwamba rai anajiamini.

Rais John Magufuli, anatarajiwa kupokea kijiti cha Uenyekiti wa CCM Jumamosi hii kwa mujibu wa utamaduni uliozoeleka CCM. Uenyekiti wa CHAMA hamna demokrasia ya kufanya Uchaguzi
Ukitaka uitwe msaliti ndani ya ccm basi dai kushiriki kugombea uenyekiti wa ccm taifa
 
tunamtakia kila lakheri,
Hivi mama Kilangooooo nae ni mjumbe atakae piga kura?

Mana kama naiona kura yake ya HAPANA kuuubwaaaaaaaaaaaaaaaa
Siyo yeye tu wapo wengi ndiyo maana unasikia wanashikana uchawi kila kukicha
 
Kuna watu wana hamu ya uchaguzi wa nyumba ya jirani kuliko nyumba yao wenyewe.. Hivi chama chenye afadhali ya demokrasia nchi hii ni kipi!!
Chukua Chako Mapema
 
Kuna watu wana hamu ya uchaguzi wa nyumba ya jirani kuliko nyumba yao wenyewe.. Hivi chama chenye afadhali ya demokrasia nchi hii ni kipi!!
Ni kile ambacho tokea kianzishwe Mwenyekiti hajawahi kuachia madaraka, na yeyote anayeonyesha nia ya kuwania kiti hicho anakuwa msaliti na kufukuzwa kwenye chama, halafu kila mara anajidai eti wazee wa chama chake wamemuomba aendelee kuwa mwenyekiti na wamemchangia vijisenti vya kuchukua fomu.
 
tunamtakia kila lakheri,
Hivi mama Kilangooooo nae ni mjumbe atakae piga kura?

Mana kama naiona kura yake ya HAPANA kuuubwaaaaaaaaaaaaaaaa
Siasa ni mchezo mchafu mkuu, si ajabu wameshayamaliza au itokee mama hategemei post tena serikalini katika miaka kumi ijayo.
 
View attachment 368599
Kundi la vijana wa CCM, maarufu kama Wazalendo, limeingia mjini Dodoma kwa ajili ya kufanya kampeni kushawishi wajumbe wa Mkutano Mkuu Maalum wa chama hicho, kumpigia Rais John Magufuli kura ya ‘NDIYO’.

Rais Magufuli utendaji kazi wake unambeba, nguvu yote hii ya nini? Bado naamin Kwamba rai anajiamini.

Rais John Magufuli, anatarajiwa kupokea kijiti cha Uenyekiti wa CCM Jumamosi hii kwa mujibu wa utamaduni uliozoeleka CCM. Uenyekiti wa CHAMA hamna demokrasia ya kufanya Uchaguzi
Sasa ubaya upo wapi hapo
 
Back
Top Bottom