E emrema JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 268 Reaction score 42 Feb 6, 2011 #1 Jamani tumezoea baada ya Uchaguzi Mh. Rais hupita mikoani kuwashukuru wananchi kwa kumpa ridhaa tena ya kuongoza. Safari hii vipi mbona hapiti au kuna nini?
Jamani tumezoea baada ya Uchaguzi Mh. Rais hupita mikoani kuwashukuru wananchi kwa kumpa ridhaa tena ya kuongoza. Safari hii vipi mbona hapiti au kuna nini?
B Bajabiri JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 9,727 Reaction score 1,214 Feb 6, 2011 #2 kachoka,huko mikoan hakuna umeme,pia kuna maswali magumu atayajibu vipi?maana hayahtaj majibu rahsi,fikiria mfumuko wa bei,unavomgusa kila mtu,je ahad zake ameanza kuztekeleza? bora akae aje kuwaaga tu!
kachoka,huko mikoan hakuna umeme,pia kuna maswali magumu atayajibu vipi?maana hayahtaj majibu rahsi,fikiria mfumuko wa bei,unavomgusa kila mtu,je ahad zake ameanza kuztekeleza? bora akae aje kuwaaga tu!
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Feb 6, 2011 #3 Nadhani ameshaishukuru NEC, Yatosha!
G Gad ONEYA JF-Expert Member Joined Oct 26, 2010 Posts 2,629 Reaction score 172 Feb 6, 2011 #4 Atakuja tu. In fact hii ni ngwe ya mwisho!
Rwamuhuru Member Joined Dec 22, 2010 Posts 50 Reaction score 0 Feb 6, 2011 #5 kama atafanya namshauri ya kitaifa aje aifanyie Arusha
nziriye JF-Expert Member Joined Jan 23, 2011 Posts 1,050 Reaction score 365 Feb 6, 2011 #6 hana muda wa kuwaste naona atakuwa anakusanya nguvu kujenga kajumba kake kule dodoma,