Rais Kikwete: Tukatae madikteta Katiba Mpya

Rais Kikwete: Tukatae madikteta Katiba Mpya

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,774
Reaction score
63,032
Rais Jakaya Kikwete amekemea watu wanaotaka kuhodhi mjadala wa mchakato wa kupata katiba mpya na amewafananisha na madikteta. Amesema watu hao wanajiona kuwa wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine.

Alisema inashangaza kuona kuna watu wanaodhani kuwa wana mawazo mazuri kuliko wengine ilihali Katiba ni ya kila mmoja.

"Kuhusu Katiba lazima tuchanganye mawazo ya wote hatuwezi kuwa na kikundi cha watu wanaotaka kusikilizwa wao tu wengine wakisema wanazomewa … katika hili lazima kila mtu atoe mawazo yake na yasikilizwe," alisema.

"Tuwakemee wale wote wanaotaka kuhodhi mjadala wa Katiba, wanaojifanya kwamba wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine," alisisitiza.

Alisema wanaotaka mawazo yao tu hao ni madikteta, na ni lazima Watanzania wawakatae madikteta.

My take:
Hivi huyu jamaa huwa anageuka nyuma na kuangalia kivuli chake kuwa kinafanana naye nina wasiwasi na IQ yake, ni nani anayehodhi uandishi wa katiba au hajui kukataliwa kwa mswada bungeni ni kutokana na yeye kuyahodhi madaraka kutoka uteuzi wa wajumbe hadi uchapishwaji. Ina maana amejijua kuwa yeye ni dikteta, kweli ukistaajabu ya musa utasikia ya filauni.

GO Home
 
kweli tuna kilaza pale magogoni, kwani ni lazima aongee?

kama unajijua we zumbukuku kwa nini usitume hata wenye uwezo kidogo wakusaidie?
 
Rais Jakaya Kikwete amekemea watu wanaotaka kuhodhi mjadala wa mchakato wa kupata katiba mpya na amewafananisha na madikteta. Amesema watu hao wanajiona kuwa wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine.

Alisema inashangaza kuona kuna watu wanaodhani kuwa wana mawazo mazuri kuliko wengine ilihali Katiba ni ya kila mmoja.

"Kuhusu Katiba lazima tuchanganye mawazo ya wote hatuwezi kuwa na kikundi cha watu wanaotaka kusikilizwa wao tu wengine wakisema wanazomewa … katika hili lazima kila mtu atoe mawazo yake na yasikilizwe," alisema.

"Tuwakemee wale wote wanaotaka kuhodhi mjadala wa Katiba, wanaojifanya kwamba wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine," alisisitiza.

Alisema wanaotaka mawazo yao tu hao ni madikteta, na ni lazima Watanzania wawakatae madikteta.

My take:
Hivi huyu jamaa huwa anageuka nyuma na kuangalia kivuli chake kuwa kinafanana naye nina wasiwasi na IQ yake, ni nani anayehodhi uandishi wa katiba au hajui kukataliwa kwa mswada bungeni ni kutokana na yeye kuyahodhi madaraka kutoka uteuzi wa wajumbe hadi uchapishwaji. Ina maana amejijua kuwa yeye ni dikteta, kweli ukistaajabu ya musa utasikia ya filauni.

GO Home

Hii mbona iko wazi alikuwa anawasema CDM. Kumbe CDM ni chama cha kidikteta tuepukane nacho. Thanx Presidaaaaaaaaaaa
 
Hii mbona iko wazi alikuwa anawasema CDM. Kumbe CDM ni chama cha kidikteta tuepukane nacho. Thanx Presidaaaaaaaaaaa
Kwani CDM ndio waliopeleka mswada bungeni kwa hati ya dharula kama si maelekezo ya rais
Kwani CDM ndio wanaoteua wajumbe 30 kama si rais
kwani CDM ndio wanopelekewa taarifa za mchakato kila baada ya muda kama si rais
Kwani CDM ndio watakaoidhinisha usahihi wa katiba kama si rais

So kwa akili yako nani dikteta
 
Kuwa na raisi mshabiki anayepelekewa kila kitu bila hata kufanya uchambuzi yakinifu anaruka nao.
Jana amepata sehemu ya kuonyeshea uoga wake., Shame on him nausanii wake.
 
Hii mbona iko wazi alikuwa anawasema CDM. Kumbe CDM ni chama cha kidikteta tuepukane nacho. Thanx Presidaaaaaaaaaaa

Mkuu hivi dikteta ni yupi kati ya anayetaka kila kitu kiamuliwe na yeye, watu wasijadili muswada kwa kupeleka kwa hati ya dharura na yule anayezomea watu wengine kama hawaendani naye kama ulivyowozomea CDM? Au ndo ule usemi wa mkuki kwa nguruwe .....
 
Rais Jakaya Kikwete amekemea watu wanaotaka kuhodhi mjadala wa mchakato wa kupata katiba mpya na amewafananisha na madikteta. Amesema watu hao wanajiona kuwa wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine.

Alisema inashangaza kuona kuna watu wanaodhani kuwa wana mawazo mazuri kuliko wengine ilihali Katiba ni ya kila mmoja.

“Kuhusu Katiba lazima tuchanganye mawazo ya wote hatuwezi kuwa na kikundi cha watu wanaotaka kusikilizwa wao tu wengine wakisema wanazomewa … katika hili lazima kila mtu atoe mawazo yake na yasikilizwe,” alisema.

“Tuwakemee wale wote wanaotaka kuhodhi mjadala wa Katiba, wanaojifanya kwamba wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine,” alisisitiza.

Alisema wanaotaka mawazo yao tu hao ni madikteta, na ni lazima Watanzania wawakatae madikteta.

My take:
Hivi huyu jamaa huwa anageuka nyuma na kuangalia kivuli chake kuwa kinafanana naye nina wasiwasi na IQ yake, ni nani anayehodhi uandishi wa katiba au hajui kukataliwa kwa mswada bungeni ni kutokana na yeye kuyahodhi madaraka kutoka uteuzi wa wajumbe hadi uchapishwaji. Ina maana amejijua kuwa yeye ni dikteta, kweli ukistaajabu ya musa utasikia ya filauni.

GO Home

Kuna wakati huwa nashindwa kushangaa mpaka nashangaa, JK alichaguliwaje 2nd term.
 
Mkuu hivi dikteta ni yupi kati ya anayetaka kila kitu kiamuliwe na yeye, watu wasijadili muswada kwa kupeleka kwa hati ya dharura na yule anayezomea watu wengine kama hawaendani naye kama ulivyowozomea CDM? Au ndo ule usemi wa mkuki kwa nguruwe .....

Muulize mnyika, ameisha tengeneza kabisa rasimu ya katiba mpya ! na anasema wameisha jadiliana chamani. Katiba, ndio kwanza mchakato umeanza , nyie mmeisha tengeneza ya kwenu, huu ni udikteta wazi wazi
 
Kuna wakati huwa nashindwa kushangaa mpaka nashangaa, JK alichaguliwaje 2nd term.

Ww ndio ujiulize kwa nini hukumchagua wakati watu wote walimchaguana kushinda kwa kishindo na kwenye uchaguzi ulio huru na wa haki
 
Mhe.Rais sasa hapa unaonyesha wazi kuwa Tuikatae serikali yako kwa sababu ni madikteta kwenye suala la klatiba?
Unataka sasa tukatae Mwanasheria mkuu wa serikali kwa kutaka mawazo yake yawekwe kwenye katiba na wananchi wasisikilizwe?
Unataka tumkatae spika ambaye alisema kuwa mikoa mitatu tuu ndio itoe maoni yao kuhuisiana na katiba mpya?
Unataka tukukatae wewe kwa kutotaka urais wako ujadiliwe kwenye mswada na hata katiba?

Sasa hapa dikteta ni nani kati ya waliotaka mawazo ya wananchi yasikilizwe na aliyetaka mawazo yake na kakikundi kake ndiop yasikilizwe?
 
Back
Top Bottom