Rais Kikwete asamehe wafungwa 1475


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,673
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,673 280
Raisi wa jamhuhuri ya muungano wa tanzania amewasamehe wafungwa wapatao 1475, msamaha uo hautahusisha wote wanaokabiliwa na kesi za kubaka na kunajisi,kesi za madawa ya kulevya na matumizi mabaya ya madaraka..
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Likes
89
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 89 145
Vipi, mzee Nguza Viking na mwanae Papii Kocha hawamo kati ya hao!?
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
731
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 731 280
Vipi, mzee Nguza Viking na mwanae Papii Kocha hawamo kati ya hao!?
Sijui kama umesoma aliposema haihusiki na kesi za kubaka....

Jamaa wanasikitisha kweli kukaa jela kama hawakubaka basi moyo utakua unaumia daily, ila kama walibaka ni fundisho kwa wengi wanaobaka watoto maana sipati picha niwe na mtoto afu abakwe na watu wazima vile, itanichanganya sana akili...
 
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
529
Likes
23
Points
35
Age
30
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
529 23 35
Nikikumbuka kaul ya jk ya kutolipiza kisasi nikalinganisha na kesi ya papii kocha, Nguza viking naona unafik wa hali y juu kwa jk.
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
14
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 14 135
Nikikumbuka kaul ya jk ya kutolipiza kisasi nikalinganisha na kesi ya papii kocha, Nguza viking naona unafik wa hali y juu kwa jk.

Naomba kueleweshwa: JK anahusika vipi na kesi hii ya PAPII KOCHA????
 
K

kwitega

Senior Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
166
Likes
0
Points
0
K

kwitega

Senior Member
Joined Apr 10, 2012
166 0 0
unayesema eti JK awaachie Nguza na mwanae wakati Mahakama za chini hadi za mwisho kabisa ziliwaona wanahatia, unamaana gani? Mbona huwazungumzii wafungwa wengine waliohukumiwa kwa makosa ya kubaka na kutaka waachiwe? Ulitaka wakubake wewe au mkeo ndio uamini kwamba walibaka? JK analipiza nini au anahusikaje na kufungwa kwao?. msiwe mnaleta matapishi na mimavi humu.
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052