Rais Jose Eduardo Santos Kujiuzulu

Rais Jose Eduardo Santos Kujiuzulu

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Posts
7,295
Reaction score
3,952

Kituo cha radio cha Angola kimetangaza kuwa, Rais Jose Eduardo dos Santos, ambaye ametawala taifa hilo kwa karibu miongo minne atajiuzulu kabla ya Uchaguzi, mwaka ujao.

Waziri wa Ulinzi, Joao Lourenco, anatarajiwa kuwa mkuu wa chama kinachotawala cha MPLA.

Bwana Dos Santos, ambaye ana umri wa miaka 74, wakati mmoja alikuwa kiongozi mdogo zaidi katika Bara la Afrika aliposhinda uchaguzi wa kuwa Rais akiwa na umri wa miaka 34 tu.

Amewahi kusema kuwa hatashiriki uchaguzi lakini baadaye akabadilisha maoni yake na kugombea tena.

Amekuwa akituhumiwa na makundi ya kupambana na ufisadi kwamba anaendesha serikali kama biashara binafsi.

Chanzo: Radio Angola
 
Chanzo si redio Angola Bali ni BBC swahili
 
Na Kwa kifupi ni kwamba,wanamuogopa Trump so wameanza kujiondoa wenyewe kabla hajawakoloni tena,hongera mlioanza kuisoma namba ya Trump
 

Kituo cha radio cha Angola kimetangaza kuwa, Rais Jose Eduardo dos Santos, ambaye ametawala taifa hilo kwa karibu miongo minne atajiuzulu kabla ya Uchaguzi, mwaka ujao.

Waziri wa Ulinzi, Joao Lourenco, anatarajiwa kuwa mkuu wa chama kinachotawala cha MPLA.

Bwana Dos Santos, ambaye ana umri wa miaka 74, wakati mmoja alikuwa kiongozi mdogo zaidi katika Bara la Afrika aliposhinda uchaguzi wa kuwa Rais akiwa na umri wa miaka 34 tu.

Amewahi kusema kuwa hatashiriki uchaguzi lakini baadaye akabadilisha maoni yake na kugombea tena.

Amekuwa akituhumiwa na makundi ya kupambana na ufisadi kwamba anaendesha serikali kama biashara binafsi.

Chanzo: Radio Angola


Waafrika na hapa wataanza vigele vegele tena kushangilia, kama wanavyomshangilia Raisi wa Gambia kwa kupiga simu!
 
Huyu nanihii naye hajatangaza kujiuzulu!?


Kituo cha radio cha Angola kimetangaza kuwa, Rais Jose Eduardo dos Santos, ambaye ametawala taifa hilo kwa karibu miongo minne atajiuzulu kabla ya Uchaguzi, mwaka ujao.

Waziri wa Ulinzi, Joao Lourenco, anatarajiwa kuwa mkuu wa chama kinachotawala cha MPLA.

Bwana Dos Santos, ambaye ana umri wa miaka 74, wakati mmoja alikuwa kiongozi mdogo zaidi katika Bara la Afrika aliposhinda uchaguzi wa kuwa Rais akiwa na umri wa miaka 34 tu.

Amewahi kusema kuwa hatashiriki uchaguzi lakini baadaye akabadilisha maoni yake na kugombea tena.

Amekuwa akituhumiwa na makundi ya kupambana na ufisadi kwamba anaendesha serikali kama biashara binafsi.

Chanzo: Radio Angola
 
Dos Santos amejishtukia ameshasoma alama za nyakati tunapoelekea vyama vilivyotawala miaka nenda rudi huku maisha ya raia yakizidi kuwa magumu havina loa. Raia wa kiafrika wanaamka sasahivi japo hizi unhappy regemes zinakomoa raia na kuwafunga.

Muda utaongea.....
 
Ajiuzulu tu maana two decade siyo mchezo sawa na umri wa mtuzima
 
Back
Top Bottom