Rais JK, tupe mchanganuo huu, uiokoe CCM


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,917
Points
1,250
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,917 1,250
Ikiwa rais Obama alikaa madarakani kwa miaka 4 na kufanya jumla ya safari 32 na kutakiwa kutaja faida za kila safari ndipo apate uhalali wa kuchaguliwa tena.

Mwl. Nyerere alikaa madarakani miaka 25 na kufanya safari 65 tu. J.K Kikwete amekaa madarakani kwa muda wa miaka 6 na jumla ya safari 322. Je nini kifanyike kudhibiti mfumuko wa safari kwa rais wetu? Je ni lini atatolea maelezo faida za safari hizo? Ewe Mtanzania amka uone hasara za kugharamia safari hizi.
 
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,455
Points
1,225
BUCHANAGANDE

BUCHANAGANDE

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,455 1,225
Wewe ni Mgeni Tanzania.Ndiye VASCO da-GAMA wao. Watanzania (Mimi simo) ndo wanamtuma akatembee huko majuu na kuwaletea story pamoja na picha mbalimbali za huko.
Kama watanzania wasingekuwa wanamtuma, wangehoji!!!!!!!
Wacha atembee-nchi italiwaje pasipo kuwepo akina Vasco da-Gamaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top