Rais Donald Trump ni Rais wa awamu moja tu

Rais Donald Trump ni Rais wa awamu moja tu

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Posts
4,373
Reaction score
6,086
Rais Donald Trump atakuwa Rais wa awamu moja tu. Kwasababu zifatavyo:

1. Kuingiza Marekani sera kubwa za kibaguzi
2. Uchumi wa Marekani kudorora
3. Kuwaletea hasara kubwa wakulima na wafugaji wa Marekani baada ya nchi ya China kukataa kusimamisha kununua bidhaa kutoka kwa wakulima hao.
4. Wawekezaji kusimamisha kuwekeza nchini Marekani kwa sera za Rais huyo za kiuchumi kushindwa kueleweka.
5. Kuanzisha vita vya kibiashara na washirika wa Marekani wa miaka mingi kama Canada Mexico nk.
6. Kushindwa kujenga serikali imara na kumfanya kiongozi huyo kufanya teuzi nyingi kuwahi kufanyika katika historia ya nchi hiyo.
7. Kuandika taarifa nyingi kwenye tweeter za kipuuzi.

[emoji879][emoji879][emoji879][emoji879][emoji879][emoji879][emoji879][emoji879][emoji879][emoji879]
 
Endelea kudanganywa na hizo media. Trump anarudi kiulaini kabisa.
Amnesty International and a growing list of countries have begun issuing warnings about travel to the United States because of gun violence, including mass shootings over the weekend in El Paso, Texas, and Dayton, Ohio.

Know the risks: Travel advisories by country

Warnings: Amnesty International issues warning about travel to US amid 'high levels of gun violence'

Other countries in recent yearshave cited U.S. gun violence in travel advisories, with varying degrees of intensity. They include Uruguay, Venezuela, Japan, Germany, Ireland, and New Zealand.

In an advisory issued Wednesday, Amnesty International said: "Depending on the traveler's gender identity, race, country of origin, ethnic background, or sexual orientation, they may be at higher risk of being targeted with gun violence, and should plan accordingly."
 
Amnesty International and a growing list of countries have begun issuing warnings about travel to the United States because of gun violence, including mass shootings over the weekend in El Paso, Texas, and Dayton, Ohio.

Know the risks: Travel advisories by country

Warnings: Amnesty International issues warning about travel to US amid 'high levels of gun violence'

Other countries in recent yearshave cited U.S. gun violence in travel advisories, with varying degrees of intensity. They include Uruguay, Venezuela, Japan, Germany, Ireland, and New Zealand.

In an advisory issued Wednesday, Amnesty International said: "Depending on the traveler's gender identity, race, country of origin, ethnic background, or sexual orientation, they may be at higher risk of being targeted with gun violence, and should plan accordingly."
Marekani imekuwa kama Somalia katika masuala ya usalama.
 
Trump sijui atatumia mbinu gani kurudi madarakani raia wamalikani sio bumbumbu wakurubuni kama Watanzania, wanao rubuniwa kwa kanga navipande vya sabuni na matokeo ya kijinga eti raisi anatowa msada wamatibabu kwa mama hospitalini wakati niwajibu wake siku zote kuhakikisha afya elimu kwa raia wote. Kwa ukweli Trump kashindwa kila nyanja hususani public relation yake na China Iran Uturuki NATO EU na Urusi ndo itakayo mwangusha mapema tu.
 
Trump anakubalika sana na wamerekani wazalendo na hao Ndio huamua matokea

Nchi za magharibi zinarudi kwenye u nationalist na hawa kina trump ni mwanzo tu watachaguliwa sana

Achana na wapiga porojo kina obama wanaongea sana vitendo sifuri
 
Trump anakubalika sana na wamerekani wazalendo na hao Ndio huamua matokea

Nchi za magharibi zinarudi kwenye u nationalist na hawa kina trump ni mwanzo tu watachaguliwa sana

Achana na wapiga porojo kina obama wanaongea sana vitendo sifuri
Wazalendo hao ndio hao wakulima ambao wanasoma namba kwasasa baada ya China kususia bidhaa zao
 
Sita kati ya saba uliyosema ni kweli lakini, lile la pili siyo sahihi kwani Uchumi wa Marekani haujadoroa labda huko mbeleni. Trump ana bahati kuwa alikuta Obama kaimarisha Uchumi unaanza kung'aa yeye akingia wakati una'gaa na hivyo amejipa sifa zote za kujenga Uchumi. Obama aliitoa nchi kwenye unemployment rate ya 10% mpaka 4.7% kukiwa na improvement ya 5.3%, na Trump ameongeza imrpovement ya 1.0% tu kufikia 3.7% ambayo ilikuwa likely kufikiwa na utawala wowote baada ya Obama kutokana na momentum aliyoacha Obama, lakini Trump na watu wa republican wanatumia maikrofoni kubwa sana kupigia debe namba hizo kama vile ni muujiza wa Trump wakati sivyo.

Hitimisho lako pia siyo sahihi kwa sababu mbili. Kwanza, muundo wa Uchaguzi wa marekani unategemea sana jinsi atakavyowavuta watu weupe wa PA, WI, MI, OH, VA na NC ambao walikuwa hawapigikura siku za nyuma. Anaweza kupata kura kiduchu kama ilivyokuwa mwaka 2016 lakini iwapo atavuta wabaguzi wengine wengi katika majimbo hayo na kushinda hata kwa kura kumikumi tu, basi ataingia tena Ikulu. Hapo hujaweka rungu la Putin.

Sababu ya pili ni kwa Democrats kutokuwa na mgombea mzuri. Katika kundi lote la democrats sasa hivi hawana mgombea mzuri kabisa. VP Biden ana nguvu lakini siyo mtu makini katika maneno yake, na wakati mwingine haonyeshi kujiamini na amekuwa anafanya makosa ya kipuuzipuuzi sana. Seneta Elizabeth Warren ni mzuri sana kwa sera lakini anatoa ahadi nyingi sana za kufikirika kama vile hayuko serious, Seneta Kamala Harris hana sera yoyote ya kuaminika, yuko huku na kule na ni mwepesi wa kukimbilia ubaguzi na pia kutoa ahadi za kufikirika, Seneta Sanders pia hana sera zozote bali anaahidi mambo ya kufikirika tu kama Elizabeth.

Seneta Corry Booker, yeye ni mpiga kelele na mlalamikaji tu hana sera yoyote, Meya Pete, ana akili za kuchambua mambo kwa makini lakini pia hajatoa sera zozote za maana. Halafu ile ya yeye kuwa shoga linaweza kuwa tatizo kubwa sana kwa wahafidhina. Seneta Klobacher na wengine wote waliobaki kwenye kinyanganyiro kile wamowamo tu. Binafsi nilikuwa nadhani yule Gavana wa Colorado, na yule Congressman wa zamani wa Maryland ndio walikuwa candidate reasonable sana lakini wameishiwa pumzi mapema mno.
 
Kwenye Sera ya uchumi kufeli sio kweli umedanganywa au unatudanganya
Hali ya kifedha ya serikali ya marekani ni mbaya sana na ndio unapoona Rais Donald trump kila siku anaogeza kodi dhidi ya mataifa mengine
 
Duh! Mama Clinton ameamua kuacha siasa?
 
ila inabidi uangalie wakati Obama anaingia madarakani deni la taifa lilikuwa kiasi gani na wakati anatoka madarakani ameacha deni kiasi gani.

Obama ameliacha deni lisilolipika
 
Back
Top Bottom