Rais anatembea na kiti chake kokote anakoenda?

Rais anatembea na kiti chake kokote anakoenda?

BLACK MOVEMENT

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2020
Posts
5,513
Reaction score
14,136
Hizi ni hofu au ndio protocal mpya? Tulishuhudia awamu ya mwendazake msafara wake ukiwa na Anti-ballistic missile sasa awamu hii naona Mama anazunguka na kiti chake haamini viti vya ugenini?

FB_IMG_1684783118400.jpg
 
Hizi ni hofu au ndio protocal mpya? Tulishuhudia awamu ya mwendazake msafara wake ukiwa na Anti-ballistic missile sasa awamu hii naona Mama anazunguka na kiti chake haamini viti vya ugenini?

View attachment 2631725
Kawaida mkuu! Yule wa Marekani akiwa ziarani hata gari ya kupigia misele inatoka kwao!!
 
Back
Top Bottom