Rais akiifariji familia ya marehemu jaji lukindo

Rais akiifariji familia ya marehemu jaji lukindo

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Posts
1,518
Reaction score
378
Nyumbani kwa marehemu sinza
jajiiiiiiiii1.JPG
hapo chini akiiaga familia kama kawaida kwa tabasamu kali
jajiiiiiiiiiiiiiiii.JPG
 
second picha nimeipenda sana
 
Hiyo tabasamu kwenye picha ya pili ni kwa kuwa ameshika mkono wa binti!
 
Na huyo mzee asiyejua kunyoa ndevu mwenye kibarakashia ndo nani?
 
Sahihisho: marehemu alikuwa balozi mstaafu Lukindo na siyo jaji Lukindo
 
Mabalozi wa zamani wanajiondokea tu, earlier Nhigula na sasa Lukindo.
 
Back
Top Bottom