Rais akifukuzwa Uanachama wa CCM...

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Anapoteza Urais wake! Sasa Kingunge atuambie kama hili ni sawa?
 
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified Member
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
Huyu Kingunge anadhani Katiba ya Nchi ni Sera ya CCM. Anadhani kuwa na Katiba mpya ni sera ya CCM. Anasahau kuwa katiba ni mali ya wananchi. Anatangaza kufunga mjadala ambao hana mamlaka nao, hajui kwamba sasa ndio ameanzisha mjadala zaidi!

Sijui ni ulevi wa madaraka ama ni kauli zake za mwisho mwisho kabla hajaondolewa kwenye wizara ya "Siasa".

Hivi matokeo ya Kamati Kuu hayajamfundisha tu kwamba wakati wake umepita na kwamba kiburi cha mamlaka hakidumu milele?

Aendelee tu kulewa madaraka!

JJ
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Jamani mi nsha sema haka ka babu tukasamehe tu bure, bure kabisa! kwanza akili ya kufikiria isha isha, yupo kwenye negative growth what do you expect from him?? yeye anacho jua ni CCM period, kwahiyo kwake kila jambo ni CCM! Na hapo alipo anaamini kabisa ilani ya CCM iko juu ya katiba!

Nadhani wa kuwashangaa ni hao wenye akili zao timamu ambao wana muamini mtu aliye kwisha fikia hatua hii ya mafikara!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hakyamungu hii ni hatari
lakini ujue kuwepo kwa ka-ajuza haka ktk panel ya watawala ni kuzidi kuwalisha sumu wanasiasa wachanga....

kwa nini isiwepo kampeni ya kumshauri apumzike? au wakomunisti hawalimi?? mbona mwalimu alilima maharagwe baada ya kung'atuka?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Halafu kilichonichanganya ni pale alipodai huku anapepesa kope zake "Itikadi ya kwanza ya Taifa letu ni ... " you'll never guess what he said....
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,523
Likes
1,441
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,523 1,441 280
Huyu Kingunge anadhani Katiba ya Nchi ni Sera ya CCM. Anadhani kuwa na Katiba mpya ni sera ya CCM. Anasahau kuwa katiba ni mali ya wananchi. Anatangaza kufunga mjadala ambao hana mamlaka nao, hajui kwamba sasa ndio ameanzisha mjadala zaidi!

Sijui ni ulevi wa madaraka ama ni kauli zake za mwisho mwisho kabla hajaondolewa kwenye wizara ya "Siasa".

Hivi matokeo ya Kamati Kuu hayajamfundisha tu kwamba wakati wake umepita na kwamba kiburi cha mamlaka hakidumu milele?

Aendelee tu kulewa madaraka!

JJ
Sasa hivi unaweza ukakaa naye mkayamaliza ufipa hapo
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,642
Likes
8,800
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,642 8,800 280
Hahaaaaa mkuu watu kwa kufukuaaa makaburiiiiiiiiiiiiiiii. Hahahaaaaa hiii duniaaa looohhh
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272