Ya kwenu yanakushinda unashindia mihogo unadandia ya Wakenya utayawaweza?Haya wiki chache kabla ya Uchaguzi Raila Odinga anaondoka kwenda London, Uingereza kuteta na Muzungu, ushauri wangu Wakenya fungeni Mikanda tu kwani mambo siyo mambo tena, akirudi huko ni Kenyan spring in the making, ...
Baba nani?Waacha baba akarefresh ubongo
Raila na lowasaBaba nani?
Kuwa na Nidhamu ya kuheshimu mitazamo ya wengine. Mlipokuwa mnanyonga viuno kwa Uhuru hakuna aliyewadhihaki.Ya kwenu yanakushinda unashindia mihogo unadandia ya Wakenya utayawaweza?
Nyie iliwahusu nini mlipokuwa mnanyonga viuno wakati wa uchaguzi wa Kenya uliofutwa!? Au wewe ni Mkenya?Sasa wewe Mtanzania inakuhusu nini
Mimi ni mkenya ndioNyie iliwahusu nini mlipokuwa mnanyonga viuno wakati wa uchaguzi wa Kenya uliofutwa!? Au wewe ni Mkenya?
Usiingilie ya Watanzania kwa kuwa hayakuhusu.Mimi ni mkenya ndio
sawaUsiingilie ya Watanzania kwa kuwa hayakuhusu.
Pia Uwe unaishia kwenye jukwaa la Wakenya huku hakukuhusu.sawa