Raia wa Malawi wataka rais wao arudi nyumbani

Raia wa Malawi wataka rais wao arudi nyumbani

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Posts
23,718
Reaction score
66,276
1476104859577.jpg
Serikali ya Malawi imekanusha ripoti kuwa Rais wa nchi hiyo Peter Mutharika yuko mgonjwa sana nchini Marekani

Raia wa Malawi kwenye mitandao ya kijamii wametumia 'BringBackMutharika' wakitaka Rais wao arudi nyumbani baada ya kuondoka nchini humo wiki mbili zilizopita kuhudhuria mkutano wa umoja wa mataifa mjini New York

Serikali ilisema kuwa Rais Mutharika yuko na afya nzuri na alikuwa akikamilisha shughuli za Serikali ambazo hakuwa na muda kuzishughulikia akiwa kwenye umoja wa mataifa

Ukurasa wa Serikali kwenye mtandao wa Facebook ulisema kuwa tarehe itatangazwa ya kurudi kwa Rais Mutharika nchini humo.

Chanzo :BBC
 
Yule Mutharika mwingine alifariki serikali ikawa bado inakanusha mpaka wanasafirisha maiti kwenda South Afrika eti kupatiwa matibabu rubani wa ndege akagoma kuondoka wakakaa na maiti uwanjani kwa muda mrefu. Kama mgonjwa itajulikana tu kwani afichaye ugonjwa...

Mungu Amsaidie apone arudi katika nchi yake...
 
Back
Top Bottom