Raha ya maisha ukiwa bachela na kero baada ya kuoa

Raha ya maisha ukiwa bachela na kero baada ya kuoa

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Posts
111
Reaction score
38
Nazani itakuwa inawagusa wengi wake kwa waume,unayakumbukaje maisha yako ulipokuwa bachela na unayaonaje maisha yako ukiwa ndani ya ndoa.

Kwa upande wangu mimi nikikumbuka life yangu ya ubachela huwa natamani irudi tena sikuwa na mtu wa kunifuatilia maisha yangu hata ningerudi asubuhi poa tu.

Nilikuwa naweza kukaa mda mrefu bila kugombana na mtu ndugu zangu walikuwa wananipenda nilikuwa na marafiki wengi lakini lakini unapokuja kuoa ni sawa na nguvu za sumaku zinazofanana.
 
Hahaha, they say "enjoy while it last , life is too short to marry and live with regrets."
 
Nazani itakuwa inawagusa wengi wake kwa waume,unayakumbukaje maisha yako ulipokuwa bachela na unayaonaje maisha yako ukiwa ndani ya ndoa.Kwa upande wangu mimi nikikumbuka life yangu ya ubachela huwa natamani iludi tena sikuwa na mtu wa kunifuatilia maisha yangu hata ningeludi asubuhi poa tu,nilikuwa naweza kukaa mda mrefu bila kugombana na mtu ndugu zangu walikuwa wananipenda nilikuwa na marafiki wengi lakini lakini unapokuja kuoa ni sawa na nguvu za sumaku zinazofanana

ubinafsi unakusumbua tu acha kukatisha tamaa vijana ili waoe. Huoni mabinti wanavyozeeka bila kupata waume wa kuwaoa? Basi acha kuchochea moto kwenye kizazi hiki cha nyoka
Binafsi naenjoy sana maisha ya ndoa na mke wangu infact hata hela yangu mfukoni sasa imetulia si kama zamani ambapo kutwa nzima nashinda kwenye sturi ndefu
Ikifika jioni nampigia simu mke wangu na kumwambia anichukulie TUSKER 2 au 3 grocery then siku inakuwa ndo imepita
UTAMU WA NGOMA UINGIE UCHEZE
 
Lazma utakuwa umeingia chaka.

Mimi maisha yangu baada ya ndoa ni raha mustarehe. Bachela nilikuwa mlevi, wanawake, mchafu, sina imani, mshenzi, sijali, akili ya shule tu ila ya maisha hakuna, irresponsible... baada ya kuoa sasa;

Sio mlevi nakunywa kwa kiasi, sina mpango wa wanawake mke wangu ananitosha, ni msafi sana, imani yangu imeimarika mno, sio mshenzi, najali, akili ya shule imeongezeka maradufu na ya maisha(kuendeleza familia, biashara etc)
 
Lazma utakuwa umeingia chaka.

Mimi maisha yangu baada ya ndoa ni raha mustarehe. Bachela nilikuwa mlevi, wanawake, mchafu, sina imani, mshenzi, sijali, akili ya shule tu ila ya maisha hakuna, irresponsible... baada ya kuoa sasa;

Sio mlevi nakunywa kwa kiasi, sina mpango wa wanawake mke wangu ananitosha, ni msafi sana, imani yangu imeimarika mno, sio mshenzi, najali, akili ya shule imeongezeka maradufu na ya maisha(kuendeleza familia, biashara etc)

Nilikuja kusoma comment yako tu.....Keep it UP
 
Mmmmh! hapa nimepita tu lbda nikioa nitapata comparison nzuri!
 
Nadhani you did a shopping in a wrong mall
Hakuna siku ubachela utakuwa nafuu kuliko kuwa ndoani
Taja yote but ndoa ina faida lukuki
Unachotakiwa kujua ni kuwa NDOA like any other institution it has UP and DOWN
Just keep going buddy...
 
Lazma utakuwa umeingia chaka.

Mimi maisha yangu baada ya ndoa ni raha mustarehe. Bachela nilikuwa mlevi, wanawake, mchafu, sina imani, mshenzi, sijali, akili ya shule tu ila ya maisha hakuna, irresponsible... baada ya kuoa sasa;

Sio mlevi nakunywa kwa kiasi, sina mpango wa wanawake mke wangu ananitosha, ni msafi sana, imani yangu imeimarika mno, sio mshenzi, najali, akili ya shule imeongezeka maradufu na ya maisha(kuendeleza familia, biashara etc)

hapo kwenye BLUE,,,,,UNAMAANISHA NINI????
 
Upo right hapo kwenye uhusiano na ndugu zako na rafiki zako,hapo ni kweli 90% ya wanawake wanaharibu uhusiano wa mume na ndugu au marafiki kwa makusudi au kwa kutojua!hizo za kurudi asubuhi kama unaona ni advantage basi kweli binadamu tuko tofauti sana
 
Kila hatua katika maisha ya binadamu inakwenda sambamba na mabadiliko fulani..
Ulipokuwa wewe ndio mdogo kwenu kila kitu kilikuwa chako...ulipoanza shule ukaanza kula kwa ratiba...na mengine mengi
Point hapa ni kuwa kila hatua katka maisha ya kiumbe chochote inakwendA sambamba na mabadiliko fulani na majukumu mapya...kuna wakati unsumiss utoto pia au maisha ya shule....
Hupaswi kujutia hapa ulipo saa hizi kwa refference ya jana yako.
Cha msingi mshukuru Mungu kwa hyo jana yako na give ur best in ur present.
 
Back
Top Bottom