Raha, Tamu na chungu ya VPN

Ama tcra wameweza kuzima mitandao, basi tarajieni akipita magufuli, ndani ya miaka mitano kila jambo ambalo haramu ambalo CCM wanaenda kulipitisha, mf kuingeza ukomo wa rais, basi watazima. Ushakuwa utamaduni wao

Sent from my TECNO KD6 using JamiiForums mobile app
 
Mi nilijua simu yangu mbovu!lakini jf mbona hawajaizima?
 
Nipo London United Kingdom bby nakula raha after that nataka kuingia kumuona shangazi USA baby 😜
 
aliyesmhauri baba jesca kufunga mitandao, ni adui yake mkubwa, nina hakika ccm amepoteza kura nyingi kutokana na uamuzi huu wa kipumbavu ambao umewakera wengi wa waliopanga kumpa kura
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…