• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rage:sela zake ni hz hapa

pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
434
Points
225
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
434 225
mwenyekiti wa simba Ismaili Aden rage anadai wanao mtuhumu kama amechukua fedha za mauzo ya okw wapeleke ushahid,kama ikidhibitika ni kweli anajiuzuru ubunge.
Mm binafsi naona hapo amepepesa macho,cjui wa JF mnaonaje..
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,492
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,492 2,000
Yupo wapi?maana wanachama walimfuata bungeni bila mafanikio
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
Rage alishakulaga posho ya wachezaji na akafungwa jela. je na ushahidi wa kufungwa jela anautaka tumpelekee ? kwanza bado anakaharufu ka Jela.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
12,596
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
12,596 2,000
Nawashangaa sana wapenzi na wanachama wa Simba kwa kufanywa kuwa watoto wa huyu Msomali Tutu Vengele,yaani anawachezea anavyotaka kama vile Simba ni Familia yake binafsi.Inatia kinyaa.
 

Forum statistics

Threads 1,404,270
Members 531,541
Posts 34,449,248
Top