Rage ataka Yanga wahamishiwe Mabwepande

Rage ataka Yanga wahamishiwe Mabwepande

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Posts
2,205
Reaction score
2,707
Rage ataka Yanga wahamishiwe Mabwepande

MWENYEKITI wa Klabu ya Simba, Ismail Aden Rage, amemtaka Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Mecky Sadick kuhakikisha anawahamisha watani zao Yanga katika eneo la Jangwani kwa kuwa ni hatarishi kwa maisha yao.

Akizungumza wakati wa uzinduzi wa Kampeni ya Nani Mtani Jembe jijini Dar es Salaam jana, Rage mbali ya kumsifu Sadick kwa kuwaondoa baadhi ya watu na kuwapeleka Mabwepande, anamuomba awaondoe na Yanga kwani ni eneo hatarishi kwa maisha yao.

Anashukuru kwa kunusurika katika operationi kimbunga ya kuwakamata wahamiajia haramu na kuwarudisha kwao, na yeye ilikuwa apelekwe akakabiziwe Mogadishu.
 
Rage n kitasa yule alisema kinazi sema hakujua kama yy n publc figure atakachosema watakchukulia +,yanga ndo baba ya Kkoo wengne wote wapangaji tu
 
Mkuu ametoa kauli ya kushukuru kunusulika kurudishwa somalia.
ko anaogopa kurudi kwao kweli TANZANIA shamba la bibi.
 
Ajue tu kwamba tofauti na wanaohamishiwa Mabwepande, Yanga wana hatimilki ya eneo lao (ndio maana inasemekana wanadaiwa malimbikizo ya kodi ya ardhi, Yanga wenyewe wakilikana hilo). Kwa vyovyote vile, hawawezi kuhamishwa kwa nguvu kabla ya kulipwa fidia ya thamani ya eneo husika. Atalipa yeye?
 
Mkuu ametoa kauli ya kushukuru kunusulika kurudishwa somalia.
ko anaogopa kurudi kwao kweli TANZANIA shamba la bibi.

Oparesheni ya kuwarudisha makwao ni endelevu, asijidanganye kuwa amepona, ni suala la muda tu, wanaohusika wamesikia wachukue hatua jamaa arejeshwe kwao.
 
Ajue tu kwamba tofauti na wanaohamishiwa Mabwepande, Yanga wana hatimilki ya eneo lao (ndio maana inasemekana wanadaiwa malimbikizo ya kodi ya ardhi, Yanga wenyewe wakilikana hilo). Kwa vyovyote vile, hawawezi kuhamishwa kwa nguvu kabla ya kulipwa fidia ya thamani ya eneo husika. Atalipa yeye?

Hati maliki ya Yanga kama ipo ni feki kwasababu lile jengo halina namba, kama ipo itaje....Lile jengo lilijengwa kisiasa... Ndo maana wale wakazi ambao Yanga inataka kuwaondoa kibabe eti wamevamia eneo la klabu wametishia kwenda mahakamani kupinga kubomolewa na Yanga kwasababu wao wote ni wavamizi wa eneo la wazi iweje mhalifu mwenzao awafanyie fitina?
 
Hati maliki ya Yanga kama ipo ni feki kwasababu lile jengo halina namba, kama ipo itaje....Lile jengo lilijengwa kisiasa... Ndo maana wale wakazi ambao Yanga inataka kuwaondoa kibabe eti wamevamia eneo la klabu wametishia kwenda mahakamani kupinga kubomolewa na Yanga kwasababu wao wote ni wavamizi wa eneo la wazi iweje mhalifu mwenzao awafanyie fitina?
Wneye hatimiliki feki huwa wanadaiwa kodi ya ardhina Serikali?
 
Hizi stori nimezoea kuzisikia vijiwa vya kahawa mtaa wa Jarung'ombe...

Hati maliki ya Yanga kama ipo ni feki kwasababu lile jengo halina namba, kama ipo itaje....Lile jengo lilijengwa kisiasa... Ndo maana wale wakazi ambao Yanga inataka kuwaondoa kibabe eti wamevamia eneo la klabu wametishia kwenda mahakamani kupinga kubomolewa na Yanga kwasababu wao wote ni wavamizi wa eneo la wazi iweje mhalifu mwenzao awafanyie fitina?
 
acheni kujiadanganya Yanga haina hatimiliki ya majengo yake, wajanja walishazipoteza na ni moja ya vikwazo kushindwa kupanua eneo lao, huo ndio ukweli

ila kiukweli jangwani ni eneo hatarishi kwa makazi ya binadamu, katu yanga hawatapewa go ahead ya uendelezaji mana environmental and social impact assessment haitwaruhusu waliendeleze
 
Hizi stori nimezoea kuzisikia vijiwa vya kahawa mtaa wa Jarung'ombe...

Unazi na upenzi vimekupofua macho , hizi ni zama za ukweli na uwazi, hapa hakuna mbango tunaongea na ushahidi mkononi sio vikao vya kahawa unavyohudhuria ambapo mwenye sauti kali ndo mshindi,,,, toa nauli yako au kama una gari nenda pale mtaa wa Twiga katazame jengo lenye No.1 ambalo Yeboyebo wanadai ni namba yao ni jengo gani.....

SERIKALI YA HII NCHI NI YA UBABAISHAJI TUU,,, KAMA INGEKUWA KAZINI IPASAVYO NA KUONDOA SIASA,,, YANGA NA WAKAZI WENGINE WALIOVAMIA MAENEO YA WAZI WANGESHABOMOLEWA BILA FIDIA...
 
Wneye hatimiliki feki huwa wanadaiwa kodi ya ardhina Serikali?

Kulipa kodi kwa Yanga sio ajabu, hata wakazi wa Bonde la Mpunga Msasani na Mwananyamala Kisiwani wanalipa kodi nao ni wavamizi kama Yanga na hati hawana....
 
Kulipa kodi kwa Yanga sio ajabu, hata wakazi wa Bonde la Mpunga Msasani na Mwananyamala Kisiwani wanalipa kodi nao ni wavamizi kama Yanga na hati hawana....
Kuna tofauti baina ya kuwalipa kodi matapeli na kudaiwa kodi kialali na Serikali. Wenye hatimiliki feki wanadaiwa kodi ya ardhi na Serikali?
 
Back
Top Bottom