Rage ageuka shujaa mkutano wa simba, wafanyika kwa saa moja

Rage ageuka shujaa mkutano wa simba, wafanyika kwa saa moja

S imba is doomed with this Somalian alien! came on Hans Poppe you're more thank this!
 
Huu ni uhuni hauwezi kutumia saa moja kufanya mkutano wa watu zaidi ya 700, hicho kikao cha harusi tu kinatumia zaidi ya masaa matatu na watu hawafiki 50,
Huyu msomali kaja kuiua klabu hii, mwaka mzima unakaa lisaa limoja hata agenda nadhani hazikuwepo, then hauwezi kusoma mapato na matumizi kwa lugha ya kigeni ili hata TFF watakuwa wanalibariki sio bure lilitakiwa kukemewa kwa nguvu moja.
 
Waliotaka kumng'oa wamelowa pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Huyo ndio Rage bwana, chezea wengine. Hata ubunge atapita tu 2015.
 
Back
Top Bottom