Rafiki yangu hajui la kufanya..........!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu hajui la kufanya..........!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinafungu, Oct 11, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,311
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Ameoa mwezi wa nne. sasa hivi mkewe ni mjamzito, wiki iliyopita mkewe amedai arudi nyumbani , jamaa akamgomea, lkn ikawa tifutifu hadi jamaa kamsafirisha, kufika nyumbani , ametoboa siri kumbe jamaa amemla mgongo mkewe hakukubaliana na hali hiyo. kwa sasa anaitwa huko kwao wakina shangazi , wakwe, babu na bibi wanamuhitaji akajieleze........!!! kanijia na taraka eti anampelekea mkewe,nilivyomdadisi ndo akaniambia (nikashindwa la kumshauli) WANA JF tusaidiane tafadhali.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,241
    Trophy Points: 280
    ahhh sasa tutashauri nini hapo?

    bora waachane......kila mtu akatafute 'mwenye akili timamu' mwenzie
     
  3. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,448
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mh Mazoea mabaya,amejifunzia hayo mambo kwingine anayaleta kwenye ndoa aaargh ! wacha binti asepe....
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    ah huyo naye bwana....hii mgongo tamu jamni ukishaanzangumu kuacha.
    ila mke nae vipi angempa tuu jamaa apate utamu jamanii
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,898
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Hii tabia naona inashika kasi sana!Tunakoelekea siko
     
  6. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 9,392
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii kweli kali yaani huyu bwana ameshindwa tofautisha mke na mwanamke wa nje?Inawezekanaje kweli hata kumuanza kumuambia mke wako wa maisha kuwa munahitaji kufanyakitendo hicho,I CANT IMAGINE.
    Au jamaa amekuambia walikubaliana au alilazimisha,au alikuwa amelewa?

    Hamna ushauri wowote zaidi ya yeye kusubiri kuvuna alichokipanda.PERIOD.
     
  7. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rafiki yako anaitwa sinafungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Sasa sisi tushauri nini mkuu, kwamba asiende na talaka kijijini au aiandike kwenye karatasi la chooni...
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wanawake wa nje ndo wa kuliwa mgongo?
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    BIBLE si imetamka kwamba mke hana amri juu ya mwili bali mumewe.
    Hata jicho ni haramu ya mume eti jamani??
     
  11. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,228
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Rafiki yako hapo ni nani,mme au mke?
     
  12. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 4,026
    Likes Received: 9,392
    Trophy Points: 280
    No! Najaribu kusema kuna unavyoweza fanya na wanawake wa nje kutokana na ka-tabia lakini kamwe huwezi dhubuti kwa mkeo bana.
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    AlimjARIBU WIFE TU HUYO CHALII AKASHANGAA IMEENDA MAANA SIO RAHISI KIIVO KULA
    GONGO SASA ANAHISI YEYE SIO WA KWANZA NDIO MAANA
    mGONGO MGONGOOOOOOOOO,MGONGO MGONGOOOO
     
  14. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hahaa dah 0713 inataka kuwa ugonjwa wa kitaifa kama malaria sasa!

    Hapo inabidi aende tu akalipie his crimes, hayo ya talaka yafwate baadaye
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    As for me hata km ningekuwa mwanamke wa nje, siwezi kabisa kukubali kufanyiwa upuuzi huo, na pengine itokee uingize maada hiyo ndo ingekuwa mwisho. Heshima ya mwanamke iko pale pale either amelewa or hajaolewa. Unless hajieshimu mwenyewe.
     
  16. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    jamani style zingine muwe mnawaomba kabla ya kuchomeka, na huyo dada alilazimishwa (rape) au alikubali mwenyewe halafu sasa hivi roho inamsuta?? naomba kuelezwa ili nijue namna ya kuendelea
     
  17. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Sasa kama wife anapenda gongo utafanyaje utaacha watu wakakusaidie
    ili waseme kuwa wanakula nje au utapiga tu gongo?
     
  18. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 695
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Inawezekana jamaa kmharibu sana mama, sasa kaamua kwenda nyumbani maana anaogopa atajifunguaje naye ana jamba jamba... vijana acheni kuiga ujinga!!!
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,636
    Likes Received: 8,196
    Trophy Points: 280
    Imeandikwa wafir**i na wafirw**i hawataenda mbinguni

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hii pia ni possibility, dada anaona aibu.
    hivi hakuna dawa ya kurudisha 'bikra' 0713 ibane? :lol:.
     
Loading...