sweetdada
JF-Expert Member
- Feb 17, 2011
- 519
- 170
Wadau natumai mu wazima.
Naombeni ushauri. Nimetokea kuwa na urafiki na.mke wa rafiki wa mume wangu kwa muda sasa. Tumekuwa tukiwasiliana tukionana tukitoka out. Bahati mbaya ana changamoto kwenye ndoa yake so muda mwingi natumia kumliwaza na kumshauri.
Cha kushangaza amekata mawasiliano tangu juzi alhamis alinitumia ujumbe kunialika kwa pasaka nikamjibu nitaconfirm na mr kisha nimerudia. Tangu hiyo siku hapokei simu zangu na wala hajibu ujumbe. Nimemuuliza kama nimemkwaza kitu napo hajibu. Je nimpotezee au nimtafute ili nijue tatizo ni nini?
Naombeni ushauri. Nimetokea kuwa na urafiki na.mke wa rafiki wa mume wangu kwa muda sasa. Tumekuwa tukiwasiliana tukionana tukitoka out. Bahati mbaya ana changamoto kwenye ndoa yake so muda mwingi natumia kumliwaza na kumshauri.
Cha kushangaza amekata mawasiliano tangu juzi alhamis alinitumia ujumbe kunialika kwa pasaka nikamjibu nitaconfirm na mr kisha nimerudia. Tangu hiyo siku hapokei simu zangu na wala hajibu ujumbe. Nimemuuliza kama nimemkwaza kitu napo hajibu. Je nimpotezee au nimtafute ili nijue tatizo ni nini?