Radio za kitanzania na wasanii wa bongo fleva

Radio za kitanzania na wasanii wa bongo fleva

mimi mnyeti

Member
Joined
Dec 21, 2017
Posts
55
Reaction score
82
Kwanza kabisa naomba jamii forum msiuonganishe huu uzi. Kwa ridhaa yenu. Hata kama uko popote this is a special thread for me.

Muogope sana mtu ambaye ameshikilia ugali wako. Hata kama utakuwa na njaa kiasi gani yeye ndo atachagua muda gani ule na ule nini. Ndio mchezo wa baadhi ya wamiliki wa redio.

Wengi ndoto zao zimezimwa kwa sababu tu either kipindi chake au nyimbo yake imekosa nafasi kwa kutokuwa na airtime. Presenters wanaamua nani atoke na nani asitoke. Wamegeuka Mungu wameshikilia riziki za watu. Anyway huu ndio mfumo wa maisha.

Ila mfumo unabadilika sana. Hasa usipokuwa makini uliyekuwa bingwa wa miaka ya 2000 basi mwaka 2020 wewe ni zilipendwa. Fuatilia historia tu.

Leo hii redio fulani wanaamua kuwa wanataka wamshushe mtu fulani??? Serious,?? Kweli tunafika sehemu kabisa eti unaacha kupiga nyimbo zake then unasema kuanzia leo unaanza msupport mtu fulani eti kisa huyu amekukosea??? Lengo likiwa ni lipi?

Nawashauri wasanii wa muziki wa bongo fleva hamishieni nguvu zenu kwenye mziki wa dijitali. Who listen to the radio anyway?? Mziki umehamia kwenye digital platforms. Nikitaka wimbo mimi siwezi subiri redio waupige. Naenda youtube moja kwa moja. Hivi hamuoni kuwa siku hizi mnakuwa wa mwisho kuletewa nyimbo baada ya kukaa siku 3 youtube??

Ukishakuwa na viewers wa kutosha watu wameshaingiza pesa ndo wanawaletea redioni. Ninyi ni wa mwisho kupata nyimbo. Kwanza hawanufaiki na airtime yenu.

Angalieni mnaocheza nao. Wamekamata instagram nzima, youtube subscribers kibao, east africa yote ipo mikononi mwao. Bahati mbaya wanaanzisha na redio na tv yao.. duuuuu

Yetu sisi macho. Msipogeuka mkakaa vizuri mtasusiwa sana na fan base ya wasaniii. Jueni kula na kipofu.

Povu ruksaaa
 
Nawashauri wasanii wa muziki wa bongo fleva hamishieni nguvu zenu kwenye mziki wa dijitali. Who listen to the radio anyway?? Mziki umehamia kwenye digital platforms. Nikitaka wimbo mimi siwezi subiri redio waupige. Naenda youtube moja kwa moja. Hivi hamuoni kuwa siku hizi mnakuwa wa mwisho kuletewa nyimbo baada ya kukaa siku 3 youtube??
HAPO KUNA POINT MKUU
 
Nchi kama marekani watu hawategemei media.. ni spotfy, itunes na digital platform nyingine. Hao ndo kazi zao kusambaza nyimbo. Juhudi yako ndio inakulipa.
 
Nchi kama marekani watu hawategemei media.. ni spotfy, itunes na digital platform nyingine. Hao ndo kazi zao kusambaza nyimbo. Juhudi yako ndio inakulipa.
Boss unafikiri watanzania wangapi wanatumia internet either pc or phone. Bado sana, Radio itabaki kuwa muhimu kujitangaza kwa wasanii
 
bila kuwasahau clouds fm ndo michezo yao, sipendi unafiki mimi
kuna watu wana talent lakini wamezimwa na wengine bure kabisa wanapewa airtime kila uchwao
 
bila kuwasahau clouds fm ndo michezo yao, sipendi unafiki mimi
kuna watu wana talent lakini wamezimwa na wengine bure kabisa wanapewa airtime kila uchwao
Sasa ndugu hao wasanii walishindwa kupata promo ktk Radio station nyengine?
 
Boss unafikiri watanzania wangapi wanatumia internet either pc or phone. Bado sana, Radio itabaki kuwa muhimu kujitangaza kwa wasanii

Lazima sasa kuwepo na uthubutu. Lazima watu waanze kuonyesha kuna njia nyingine. Pasipo uthubutu wa jambo hakuna maendeleo
 
Sasa ndugu hao wasanii walishindwa kupata promo ktk Radio station nyengine?

Hawajashindwa ndo mana lady jay dee anapeta mpaka kesho licha ya miaka 8 ya kupigwa ban na clouds.
 
Back
Top Bottom