Radio Free Africa

Radio Free Africa

radio one hawajiungi na DW, wao hujiunga na BBC Swahili saa kumi na mbili asubuhi na jioni. Hii RFA inajiunga na DW, BBC swahili na VOA ndio maana tunapenda kuifungulia yenyewe tu itupe matangazo ya redio hizo za kimataifa
itakuwa muda huo ilibinywa mana bunge la ulaya halijabumba
 
RFA ilikuwa na vipindi ambavyo radio nyingine zemcopy kwao, kipindi kinaaukwa vilivyo na Kiss Fm.
Bahati mbaya siku hizi unafungulia redio unapiguwa makelele ya bet na kule kiss fm ni waganga wa kienyeji wamechukua airtime siku nzima.
Utasikia Haroooo.......unataka ushuhutaah? Ulipona?
 
RFA ilikuwa na vipindi ambavyo radio nyingine zemcopy kwao, kipindi kinaaukwa vilivyo na Kiss Fm.
Bahati mbaya siku hizi unafungulia redio unapiguwa makelele ya bet na kule kiss fm ni waganga wa kienyeji wamechukua airtime siku nzima.
Utasikia Haroooo.......unataka ushuhutaah? Ulipona?
Wanatafuta pesa kwa udi na uvumba. Hivi kweli redio zetu zinatoa matangazo ya dawa za kuongeza nguvu za kiume, dawa za kupata fedha, pete za bahati, kujiunga na freemason na illuminati n.k. mambo ambayo ni ya ujanja ujanja tu? Dini ndo usiseme, sasa ni sadaka kwa kwenda mbele kupitia mitandao yote ya simu na pia television nyingi hutoa matangazo hayo. Pia wanaitumia muda mwingi kuchambua michezo hasa ya Mpira wa miguu. Toka saa mbili hadi saa nne ni kubashiri nani atashinda, kwa nini walishindwa, kocha alipanga vipi timu, michezo ya Ulaya nk. Sasa hivi karibu redio zote ni kamari ile ya shilingi 1,000 ili upate mamilioni ya kufikirika. Salaam ndo kabisa ni mwendo wa hakuna kulala hapa! Ama kweli utitiri mwingi wa hivi vyombo vya habari vimetuletea mambo haya!
 
Leo tarehe 13/05/2025 RFA ina mafua makali utadhani inashambuliwa na UVIKO-19. Je, kuna mafundi mitambo katika redio hii? Sijawahi kusikia wakiwataja mafundi wao wa mitambo. Kazi zingine ni muhimu sana kwa ufanisi wa shughuli zinazofanyika sehemu husika. Usimdharau topasi, siku choo kinapofurika ndipo utaona muhimu wake.
 
Back
Top Bottom