Raba Kali za watoto Bei ya Tabasamu zipo DSM na Mwanza

Raba Kali za watoto Bei ya Tabasamu zipo DSM na Mwanza

pettymarcel

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Posts
2,161
Reaction score
883
Karibuni Sana raba Kali za watoto size zilizopo Ni kuanzia size 18_size 38 raba Ni full box nzuri Sana.

Bei ya jumla kuanzia pear tano na kuendelea sh 15,000 na Bei ya reja reja Ni 17,000 tu.

Kwa Dsm tunapatikana kariakoo mtaa wa mbaruku WhatsApp 0763772636.

Kwa Mwanza tupo malimbe chuo Cha Sauti WhatsApp 0763772636.

Instagram tunapatikana kwa account@tabasamustoremwanza.

Tembelea page yetu ya Instagram kuona bidhaa zaidi ya hizi.

Hizi Ni baadhi ya picha ya raba tulizopiga picha waweza kuja ofisini kuona sample zaidi.

Mikoani tunatuma kwa uaminifu kabisa

IMG-20220121-WA0028.jpeg
IMG-20220121-WA0018.jpeg
IMG-20220121-WA0026.jpeg
IMG-20220121-WA0022.jpeg
IMG-20220121-WA0007.jpeg
 
Waweza tufollow kwa page yetu ya Instagram tabasamustoremwanza kuona picha na bidhaa zaidi
 
Rangi Kali Sana kwa bei ya 15,000 jumla n 17,000 rejareja
IMG-20220121-WA0024.jpeg
 
Draft ya kishua kabisa zipo WhatsApp 0763772636
IMG-20220121-WA0014.jpeg
 
Nyeupe ya kishua kabisa ata wale wa school bus wanavaa siku za michezo Bei ya Tabasamu kabisa 15,000 jumla rejareja 17,000 WhatsApp 0763772636 Instagram@ tabasamustoremwanza
IMG-20220121-WA0021.jpeg
 
Back
Top Bottom