Qaulity Plaza/Shopping Mall


M

MafiaIsland2015

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
M

MafiaIsland2015

Member
Joined Sep 21, 2011
20 0 0
Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
81
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 81 145
You are very wrong,nani kakwambia watu wa Temeke hawahitaji Quality? kwani yeye ndo anauza vitu pale si amepangisha wafanyabiashara? Unatka Partition ziwe ghali kwa faida ya nani?
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
mbaguzi wewe discrimination
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
na uchumi supermarket ndio maana wakakodi hapo..
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,600
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,600 280
Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti

Mara ya mwisho nimepita pale ilikuwa mwaka jana mwezi wa 9 na to be honest I wasnt impressed at all...inaonekana mdosi kakopa pesa kwa ndugu na sio benki kufanya ile shughuli partition zilikuwa so cheap utafkiri uwanja wa 77 kwenye trade fair

na niliona kule juu kuna cinema hivi kuna mtu kashaenda?

all in all naona kwa kuwa target yake ni watu wa Temeke na beyond atakuwa anategemea zaidi Volume kuliko quality

any thoughts?
mediocre thinking ndo hii
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,887
Likes
87
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,887 87 145
wewe investment yako ya ukweli ipo wapi? maana haipendezi kudiss mtu ambaye sio level yako kabisa, kama kukopa na wewe kakope ili tukusifie.
 
A

arigold

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
600
Likes
135
Points
60
A

arigold

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
600 135 60
nadhani muuliza swali alikuwa anataka kulinganisha na ma shopping mall ya kikweli ya Kenya

babu sisi bado huko unakataka kukimbilia...maybe after 70 years ndio tutakuwa na kitu kama westgate ya Nairobi
 
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
900
Likes
25
Points
35
Captain Phillip

Captain Phillip

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
900 25 35
Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti

Mara ya mwisho nimepita pale ilikuwa mwaka jana mwezi wa 9 na to be honest I wasnt impressed at all...inaonekana mdosi kakopa pesa kwa ndugu na sio benki kufanya ile shughuli partition zilikuwa so cheap utafkiri uwanja wa 77 kwenye trade fair

na niliona kule juu kuna cinema hivi kuna mtu kashaenda?

all in all naona kwa kuwa target yake ni watu wa Temeke na beyond atakuwa anategemea zaidi Volume kuliko quality

any thoughts?
Poor Junior Member yaani kujiunga na akaunti mpya tu umeanza kumwaga upupu!!!!Naona Faiza Foxy mpya hapa
 
Mama Nim

Mama Nim

Senior Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
0
Mama Nim

Mama Nim

Senior Member
Joined Oct 15, 2009
123 0 0
We get the point you had to write something. Next time take time and think before posting anything.
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Likes
3
Points
35
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 3 35
Wabongo hebu badilikeni inatusaidia nini hii topiki hapa? leta mawazo ya maendeleo watu shida mpaka imekuwa kama kansa wewe unaleta bumba huna mawazo chanya weweeee hi fom sio kabisa na aina kama yako
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
604
Likes
16
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
604 16 0
Kilichokuharibia kwenye hii thread yako mpaka watu wanachangia huku wakiwa emotionally upset ni kutokana na jinsi ulivyomalizia kwa kudharau watu wa Temeke.

Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti

Mara ya mwisho nimepita pale ilikuwa mwaka jana mwezi wa 9 na to be honest I wasnt impressed at all...inaonekana mdosi kakopa pesa kwa ndugu na sio benki kufanya ile shughuli partition zilikuwa so cheap utafkiri uwanja wa 77 kwenye trade fair

na niliona kule juu kuna cinema hivi kuna mtu kashaenda?

all in all naona kwa kuwa target yake ni watu wa Temeke na beyond atakuwa anategemea zaidi Volume kuliko quality

any thoughts?
 
S

Saracen

Senior Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
148
Likes
8
Points
35
S

Saracen

Senior Member
Joined Apr 14, 2011
148 8 35
Kwani Temeke ni CCM au CHADEMA?

Huyu Manji aliwahi kusema kuwa watu wa temeke hawana shopping mall na ndio sababu ya yeye kuijenga hii
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,205
Likes
697
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,205 697 280
Target yake ni watu wote...
 

Forum statistics

Threads 1,264,262
Members 486,220
Posts 30,177,780