Qaulity Plaza/Shopping Mall

Sabayi

JF-Expert Member
Dec 4, 2010
2,314
2,000
You are very wrong,nani kakwambia watu wa Temeke hawahitaji Quality? kwani yeye ndo anauza vitu pale si amepangisha wafanyabiashara? Unatka Partition ziwe ghali kwa faida ya nani?
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,534
2,000
Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti

Mara ya mwisho nimepita pale ilikuwa mwaka jana mwezi wa 9 na to be honest I wasnt impressed at all...inaonekana mdosi kakopa pesa kwa ndugu na sio benki kufanya ile shughuli partition zilikuwa so cheap utafkiri uwanja wa 77 kwenye trade fair

na niliona kule juu kuna cinema hivi kuna mtu kashaenda?

all in all naona kwa kuwa target yake ni watu wa Temeke na beyond atakuwa anategemea zaidi Volume kuliko quality

any thoughts?

mediocre thinking ndo hii
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,891
2,000
wewe investment yako ya ukweli ipo wapi? maana haipendezi kudiss mtu ambaye sio level yako kabisa, kama kukopa na wewe kakope ili tukusifie.
 

arigold

JF-Expert Member
Jun 23, 2011
600
250
nadhani muuliza swali alikuwa anataka kulinganisha na ma shopping mall ya kikweli ya Kenya

babu sisi bado huko unakataka kukimbilia...maybe after 70 years ndio tutakuwa na kitu kama westgate ya Nairobi
 

Captain Phillip

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
897
195
Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti

Mara ya mwisho nimepita pale ilikuwa mwaka jana mwezi wa 9 na to be honest I wasnt impressed at all...inaonekana mdosi kakopa pesa kwa ndugu na sio benki kufanya ile shughuli partition zilikuwa so cheap utafkiri uwanja wa 77 kwenye trade fair

na niliona kule juu kuna cinema hivi kuna mtu kashaenda?

all in all naona kwa kuwa target yake ni watu wa Temeke na beyond atakuwa anategemea zaidi Volume kuliko quality

any thoughts?

Poor Junior Member yaani kujiunga na akaunti mpya tu umeanza kumwaga upupu!!!!Naona Faiza Foxy mpya hapa
 

Mama Nim

Senior Member
Oct 15, 2009
123
0
We get the point you had to write something. Next time take time and think before posting anything.
 

kasopa

JF-Expert Member
Aug 29, 2010
302
195
Wabongo hebu badilikeni inatusaidia nini hii topiki hapa? leta mawazo ya maendeleo watu shida mpaka imekuwa kama kansa wewe unaleta bumba huna mawazo chanya weweeee hi fom sio kabisa na aina kama yako
 

M-pesa

JF-Expert Member
Sep 4, 2011
603
0
Kilichokuharibia kwenye hii thread yako mpaka watu wanachangia huku wakiwa emotionally upset ni kutokana na jinsi ulivyomalizia kwa kudharau watu wa Temeke.

Mliokwenda tunaomba mtuletee ripoti

Mara ya mwisho nimepita pale ilikuwa mwaka jana mwezi wa 9 na to be honest I wasnt impressed at all...inaonekana mdosi kakopa pesa kwa ndugu na sio benki kufanya ile shughuli partition zilikuwa so cheap utafkiri uwanja wa 77 kwenye trade fair

na niliona kule juu kuna cinema hivi kuna mtu kashaenda?

all in all naona kwa kuwa target yake ni watu wa Temeke na beyond atakuwa anategemea zaidi Volume kuliko quality

any thoughts?
 

Saracen

Senior Member
Apr 14, 2011
148
195
Kwani Temeke ni CCM au CHADEMA?

Huyu Manji aliwahi kusema kuwa watu wa temeke hawana shopping mall na ndio sababu ya yeye kuijenga hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom